Mua xe tải cũ

K
Bình luận: 4Lượt xem: 2,038

lohaw

Tài xế O-H
Mời cụ sang Ngô Gia Tự. Em thấy ở đây bầy bán nhiều xe tải các loại lắm tha hồ mà chọn. Dọc theo đường 5 đến HYUNDAI Long Biên cũng có.

khangoc2403

Tài xế O-H
Mời cụ sang Ngô Gia Tự. Em thấy ở đây bầy bán nhiều xe tải các loại lắm tha hồ mà chọn. Dọc theo đường 5 đến HYUNDAI Long Biên cũng có.[/quot
Mời cụ sang Ngô Gia Tự. Em thấy ở đây bầy bán nhiều xe tải các loại lắm tha hồ mà chọn. Dọc theo đường 5 đến HYUNDAI Long Biên cũng có.
Cảm ơn cụ!
[MERGETIME="1396408012"][/MERGETIME]
Daewoo đời 2000 trở lại thì cao lắm 90tr cụ nhé. xe ngon lắm thì lên dc 100tr mà đời 2000 nhé!!!
Không. Em đang muốn mua mà cụ. Mua từ 2000 đổ lại để đỡ mất công đăng kiểm ấy mà.
[MERGETIME="1396408028"][/MERGETIME]
Daewoo đời 2000 trở lại thì cao lắm 90tr cụ nhé. xe ngon lắm thì lên dc 100tr mà đời 2000 nhé!!!
Không. Em đang muốn mua mà cụ. Mua từ 2000 đổ lại để đỡ mất công đăng kiểm ấy mà.

vdiemauto

Tài xế O-H
Mua xe tải cũ sao bác không mua xe tải Nhật mà đi cho đảm bảo. Nếu xe tải nhỏ thì có dòng xe tải Suzuki rất bền bỉ và kinh tế, dòng xe tải lớn có dòng xe tải Isuzu có chất lượng số 1 toàn cầu mà. Đi dòng này thì khỏi lo về việc xe bị hỏng vặt, xe đi cực bền, máy ngon, chạy mãi mà không xuống máy. Mức tiêu hao nhiên liệu thì thấp nhất, khỏi phải chê rồi. Chạy con xe đảm bảo ra đường nó vẫn yên tâm bác ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên