Muốn hỏi về Động cơ trên xe satafe?

C
Bình luận: 4Lượt xem: 901

canhoto

Tài xế O-H
Chào các cụ! Em có một em động cơ santafe đã tháo ra làm mô hình. Vấn đề là em không biết nó lắp trên xe đời nào. Em muốn hỏi các cụ về xe santafe muốn biết động cơ đời nào thì căn cứ vào đâu (chỉ căn cứ vào các dấu hiệu trên động cơ) Mong các cụ lưu ý giúp.

HYUNDAIVIETNAM

Tài xế O-H
Cụ hỏi thế có thánh mới trả lời được,cụ phải cho thông tin cụ thể hơn chứ ,ví dụ nó là máy xăng hay diezen , hoạt chụp cái hình em nó lên đây ,còn có hy vọng giúp cụ ,chứ cụ hỏi thế đánh đố nhau àh:dl

vungocton999

Tài xế O-H
1.Để trả lời cho cái động cơ của bác thì bác đưa cái hình động cơ của bác lên anh em trả lời được ngay.
2. Một động cơ có thể lắp cho nhiều xe và ngược lại. Để phân biệt chỉ dựa vào dấu hiệu trên động cơ như bác nói chỉ những người làm trong hãng hoặc chuyên về dòng xe này thì mới phân biệt được thôi bác ạ

HYUNDAIVIETNAM

Tài xế O-H
1.Để trả lời cho cái động cơ của bác thì bác đưa cái hình động cơ của bác lên anh em trả lời được ngay.
2. Một động cơ có thể lắp cho nhiều xe và ngược lại. Để phân biệt chỉ dựa vào dấu hiệu trên động cơ như bác nói chỉ những người làm trong hãng hoặc chuyên về dòng xe này thì mới phân biệt được thôi bác ạ

Hình như cụ đang làm trong hãng thì phải ,cụ trả lời giúp bác ấy tí:35:

canhoto

Tài xế O-H
Vâng cám ơn các cụ, mai em chụp cái hình post lên các cụ xem. Máy em là máy dầu cụ ah
Em muốn hỏi thêm cùng là động cơ trên satafe nhưng các đời khác nhau thì về phần điều khiển điện sẽ khác nhau như thế nào,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên