Muốn mua máy đọc lỗi dùng cả 24v và 12v

quanghau
Bình luận: 15Lượt xem: 2,324

garahungduc

Tài xế O-H
máy đọc lỗi thì có nhiều loại nhưng bạn làm chủ yếu dòng xe gì và bạn cần mua với giá bao nhiêu theo mình thì dể làm dược cả 12-24V thì mà da năng thì bạn nên mua máy Gscan và sử dụng máy thì củng không khó lắm dâu bạn ah

garahungduc

Tài xế O-H
may DTD COST dùng đươc k các bác. G.CAN e thay đọc không ra bệnh ở mấy con xe huynđai tải
bác ơi máy Gscan mà dọc không ra bệnh ở mấy con xe huyndai tải là do nó không có lỗi hoặc bác không biết dùng thôi chứ máy dó là máy chuyên cho dòng hyundai và kia mà máy dtd cost là máy gì hình như dó là phần mềm tra mã lổi của cty dtdauto.com chứ

BQHauto

Giữ xe
Thị trường bây giờ rất nhiều loại xe nhưng chủ yếu vẫn là xe HÀN. Bạn dùng Gsan là hợp lý nhất. Vùa sâu vừa rộng giải điện áp từ 9 - 36v. Dùng em này là ô k. Mình đang dùng thấy dược và tễ dùng nữa.

xicloto

Tài xế O-H
máy Gscan là ok.sử dụng đa dạng các dòng xe cụ ah.dễ sd.dùng cả điện 12v-24v.e đang dùng Gscan cũng hay.em có hdsd và bản mã lỗi.cụ nào cần cho địa chỉ e gửi cho

mami1981

Tài xế O-H

Bác mua con G Scan 2 này thì sẽ ngon ngẻ hơn vì nó có chức năng đo xung dạng sóng và giả lập được xung,cái tính năng này rất hữu ích đấy bác ạ

tranqkvt

Tài xế O-H
bác nào đã dùng máy đọc lỗi rồi cho e ý kiến giờ em nên mua loại nào thi dùng hiệu quả nhất và gia thành ntn.dùng máy có khó dùng khong ah
có rất nhiều lựa chọn và giá cả phù hợp cho bác lun mà.như g-scan máy đọc lỗi từ a-ớ,nhưng theo em thì hiện nay tất cả các hãng điều sử dụng phần mềm chẩn đoán như:ids cho ford,techtream cho toyota vs volvo,.....

vuongtoan1984

Tài xế O-H
mình thấy máy nào cũng vào được cả 12 lẫn 24v mà.bây giờ có nhiều lựa chọn mà.mnhf thì dùng vg+.có thể dùng gscan ma.hay dùng x431 mới ra cũng được giá cả hợp lý hơn các loại máy khác.........chúc cụ thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên