Nghề nghiệp trong tương lai

hieuhieuhieu
Bình luận: 5Lượt xem: 1,168

phutran120

Tài xế O-H
nếu học dh thì chịu khó cày cuốc để làm cho các cty, tập đoàn nc ngoài. Còn học làng nhàng thì rất khó xin. Ngành nào cũng thừa thầy thiếu thợ hết, chịu khó cày lên cao thủ thì đi đâu cũng đc săn đón, cơ mà làng nhàng thì dễ nhưng thành cao thủ thì khó =))
tình hình chung là giá xe sẽ rất đắt nhưng mà vẫn có rất nhiều người vẫn mua do nhu cầu, thành ra bán xe + dịch vụ + phụ tùng sống khỏe, nhưng công thợ vẫn vậy. Đời là vậy đấy, cũng như nông dân vậy, mất sức mất công nhưng mà chẳng đc bao nhiêu

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các cụ ho e hỏi tí.liệu tliệu trong trương lai nghề sửa chữa bảo dưỡng xe ôtô trong tương lai có phát triển không hay là lại phát triển theo hướng khác.sợ các kĩ thuật viên ôtô có thất nghiệp k ạ.
- Không dám nói là có phát triển hay không, vì không hiểu nghề phát triển có nghĩa là thế nào. Là nhiều xe chạy trên đường, hay thu nhập của những người hành nghề tăng. Nghề mình nó như gái làng chơi, bác thấy đấy, mại dâm bây giờ nhiều, nhưng thu nhập của các em liệu có tăng không, kiếm tiền có dễ hơn không
- Cá nhân tôi cho rằng, nếu anh em ta không thay đổi cách nghĩ cách làm thì công việc sẽ nhiều lên mà thu nhập sẽ không nhiều lên đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên