Nhờ anh em O-H giúp 1 tay về vấn đề phần mềm sữa chữa.

ga_auto37
Bình luận: 60Lượt xem: 2,781

phutran120

Tài xế O-H
ko cần đâu cụ, làm qua teamview là đc rồi, gửi đi gửi lại rắc rối lắm, lỡ mà nó chết giữa đường thì càng khó nói hơn =)). chỗ cụ có dùng cáp quang ko hay dùng cáp thường ?

phutran120

Tài xế O-H
chỗ làm thì mấy thằng làm thuê như nhau, tuồi gì hạnh họe bàn giấy với lính. ko có việc thì tôi ngồi nghiên cứu để phục vụ công việc, thằng nào ý kiến bác vả chết cmnd :v

ga_auto37

Tài xế O-H
chỗ làm thì mấy thằng làm thuê như nhau, tuồi gì hạnh họe bàn giấy với lính. ko có việc thì tôi ngồi nghiên cứu để phục vụ công việc, thằng nào ý kiến bác vả chết cmnd :v
Hạnh hoẹ thì nó k dám vì mình linh.lính mà cùn thì sợ ếch thằng nào đâu.k làm chỗ này ta làm chô khác..hehe..k biết cụ giờ đang làm ở đâu..

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
Ổ cứng bộ nhớ bao nhiêu cụ..và giá cả nó sao cụ..em quá gà về vụ máy tính luôn..toàn ra net vày game với xem fim là giỏi.hehe
cụ ở TP.HCM thì có thể đến OBD Việt Nam ở Gò Vấp ở đó cũng có bán máy tính để được tư vấn. còn cụ muốn copy thêm alldata thì phải có ổ cúng rồi tầm 1T giá cũng khoảng 1trieu4 gì đó. Tại OBD cụ có thể xin phần mềm alldata và cũng có thể được copy thêm Mitchell ondaman 5.8.
Tư vấn trực tiếp : 0914.03.79.86

Bộ phận bán hàng : 08.62.77.55.77

Hỗ trợ kỹ thuật : 08.66.884.888

ga_auto37

Tài xế O-H
cụ ở TP.HCM thì có thể đến OBD Việt Nam ở Gò Vấp ở đó cũng có bán máy tính để được tư vấn. còn cụ muốn copy thêm alldata thì phải có ổ cúng rồi tầm 1T giá cũng khoảng 1trieu4 gì đó. Tại OBD cụ có thể xin phần mềm alldata và cũng có thể được copy thêm Mitchell ondaman 5.8.
Tư vấn trực tiếp : 0914.03.79.86

Bộ phận bán hàng : 08.62.77.55.77

Hỗ trợ kỹ thuật : 08.66.884.888
Cảm ơn cụ..vậy có ổ cứng 1t thì mình mua cái lap cùi cùi cũng được chứ cụ nhỉ

khuathunghvktqs

Tài xế O-H
Xin thưa mấy cụ cho nhà cháu trình bày hoàn cảnh tí..lâu giờ nhà cháu toàn làm ba cái xe cổ cổ..thấy anh em có mấy phần mề về mạch điện màma thèm gần chết..và cũng chẳng biết là sao có..có lẽ mù khoản cômg nghệ thông tin..đợt này em quyết định sắm con laptop cho nó oai..mà sắm rồi k biết nên cài phần mềm gi..thấy có phần mềm all data gì đấy..không biết nó hộ trợ gì..và em thì là thợ máy gầm xe tải làm ngót ngót vài năm rồi..giờ muốn nâng cao về tính chuyên nghiệp..cụ nào giúp em cái...em cảm ơn cả nhà
Máy khỏe, pin bền , giá cả hợp lý thì nên mua dell nhá

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xin thưa mấy cụ cho nhà cháu trình bày hoàn cảnh tí..lâu giờ nhà cháu toàn làm ba cái xe cổ cổ..thấy anh em có mấy phần mề về mạch điện màma thèm gần chết..và cũng chẳng biết là sao có..có lẽ mù khoản cômg nghệ thông tin..đợt này em quyết định sắm con laptop cho nó oai..mà sắm rồi k biết nên cài phần mềm gi..thấy có phần mềm all data gì đấy..không biết nó hộ trợ gì..và em thì là thợ máy gầm xe tải làm ngót ngót vài năm rồi..giờ muốn nâng cao về tính chuyên nghiệp..cụ nào giúp em cái...em cảm ơn cả nhà
Nói về phần mềm All Data, đây là phần mềm hướng dẫn sửa chữa, tích hợp tài liệu của rất nhiều hãng xe, đời xe. Ở mức độ không quá sâu, nó là phần mềm hướng dẫn sửa chữa rất tốt
Nó có dung lượng rất lớn, sử dụng cũng hơi kém thân thiện. Anh em đang dùng đều là bản "bẻ khóa"

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên