Nhu cầu mua xe tay ga

T
Bình luận: 52Lượt xem: 4,519

thanhlong1111

Tài xế O-H
Nữ chạy LX cũng ok lắm. Bạn gái mình bữa đó tình cờ chay LX khoái luôn đấy (bg mình nói thấy chạy êm, máy vọt, chạy qua không muốn chạy mấy tay ga xe khác nữa ) Luvias cũng ok nhưng nó hơi nhỏ.

bachphi

Tài xế O-H
e bỏ 1 phiếu bầu bác là "dê đầu đàn" của 2 pic!
ngầu thì mình thấy nouvo Lx hợp đấy,không tìm mua click i của thái cũng được!rất ngầu.
p/s:nếu đợi được thì mua nouvo sx thì ngầu hơn nữa!

laphat

Tài xế O-H
Quan trọng là bạn có thể chi bao nhiêu :X...đại gia thì Liberty :X...tàng tàng tầm trung thì AB, Lead, Lx.....cháy túi thì Nozza, Vision, Mio......

laphat

Tài xế O-H
Mình thấy Joyride của Sym cũng được đấy có hệ thống phun xăng điện tử, thùng chứa đồ của nó cũng lớn nữa tiện lợi có thể chứa được nhiều đồ lắm.

bichngoc

Tài xế O-H
Tui tham gia rồi nè nhưng mà hok biet sao , chắc để dành tiền mua cho lẹ, hjhjhj, SYM lúc này thiết kế đầu xe nhìn đẹp chứ .

tuhao

Tài xế O-H
Mình thấy Joyride của Sym cũng được đấy có hệ thống phun xăng điện tử, thùng chứa đồ của nó cũng lớn nữa tiện lợi có thể chứa được nhiều đồ lắm.
Người ta con gái cần thùng chứa đồ lớn để chứa đồ cá nhân linh tinh ông là con trai mà cũng cần có thùng chứa đồ lớn ah, tui thích xe này có chổ riêng dùng để phụ tùng sửa xe với cái hệ thống phun xăng điện tử.

N

Noi xa noi gan

Khách
mua xe theo:
túi tiền
style
độ cao yên
theo sở thík: xe mạnh, xe côn tay, xe classic, xe gấu
Nữ h thấy hay chuộng chạy con Elizabeth thì mỹ miều xinh đẹp, con Victoria thì style cứng cõi kín đáo hơn
Thik thì múc thôi, xe hãng yên tâm rùi. Nên ưu tiên chọn xe phiên bản bộ chế hòa khí sau này dễ bảo trì sửa chữa hơn xe phun xăng điện tử.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên