Nubira 2 mất khóa cửa

H
Bình luận: 10Lượt xem: 1,906

hoangdlna

Tài xế O-H
Các bác chém hộ em con xe này với ah sáng nay xương e có con nubira 2 đời 2002 không diều khiển khoa cua được em kiểm tra bộ tổng cua nó thấy không sao cả em kiểm tra thấy hỏng con chuôt ơ cửa lái e thay cái mới vào thì chỉ thấy con chuột cưa tài nhay thôi còn các cửa khác không nhúc nhích e dã thư đóng cửa rồi dóng chốt lại nhưng chỉ khiển nó mở thôi còn khóa thì không được mong các bác jup đơ

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Mở được mà không khóa được là đang có lỗi trong chìa khóa rồi.bộ tổng còn theo xe không bác? kiểm tra mạch trong tổng còn tốt thì lắp lại.kiểm tra khiển xem có yếu pin hay hỏng tiếp điểm bên trong mạch không.nếu không phát hiện ra gì khác thường thì làm bộ mới cho nhaanh.dây theo xe có 2 chân ra chung với 4 cánh rồi.bác xem lại các vị trí nối ở cánh cửa đó nhé và đường điện của nó. thêm nữa nếu tiếp điểm khiển tay mà bị chạm ở vị trí đóng hoặc mở thì khiển tay cũng không được 1 chiều ngược lại đâu h

lehuyvu79

Tài xế O-H
Cụ thay chuột cửa bên tài xế là chuột mấy dây ,con này là 4 dây cụ nhé ,2 dây vào chuột tổng 2 dây còn lại khiển mass qua các cửa còn lại kiểm tra dây có bị đứt kg nhé,kt cầu chì hộp luôn cụ ah

hoangdlna

Tài xế O-H
Cac bác có cach nao khác không vẫn không đươc e tư vân bac chủ xe thay hôp mới ông cứ nhat quyet không thay ông bảo truoc jow ko sao vào đây mới bi the mới đau cho em chư

alihoang

Tài xế O-H
Các bác chém hộ em con xe này với ah sáng nay xương e có con nubira 2 đời 2002 không diều khiển khoa cua được em kiểm tra bộ tổng cua nó thấy không sao cả em kiểm tra thấy hỏng con chuôt ơ cửa lái e thay cái mới vào thì chỉ thấy con chuột cưa tài nhay thôi còn các cửa khác không nhúc nhích e dã thư đóng cửa rồi dón
chốt lại nhưng chỉ khiển nó mở thôi còn khóa thì không được mong các bác jup đơ
chuot moi la chuot ji (chuot dung cua xe hay chuot trng quoc). neu la chuot trung quoc thi phai dung chuot 5 day moi duoc, ko thi phai dung chuot xin. vi nuoc vao con chut cu nen no lam mat tac dung cua cong tac khoa cua nen thay chuot thuonf se ko duoc. kiem tra lai di chac chan do

Nguyenbycare

Tài xế O-H
Minh nghĩ không khó đâu.kiểm tra lai nguồn vào có đủ không,mass.dây dẫn còn tốt không,mấy con chuột nó có hoạt động tốt không,có thễ thử bên ngoài mà.tính hiệu hôp khiển đóng vả mở có không thì ra thôi.và dây điện đấu có đúng không.

chairman88

Tài xế O-H
Cái này ông chế chuột trung quốc rùi, kiểm tra lai các nguồn ra từng chuột nhá cụ. dây đểu thui. oxy hóa của cái loại này thì khỏi fai chém

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên