nubira câ'n giúp tu vâ'n

hoangphucauto
Bình luận: 6Lượt xem: 768

hoangphucauto

Tài xế O-H
Hôm qua nhà cháu gåp em nubira kéo tới xưởng khách bảo không nổ được. Xe vẫn chay tô't chỉ để qua đêm hôm sau không thể nô' được qua kiê'm tra sơ bô.thâ'y cao áo và nguồn dương nuôi béc ,kiểm tra thấy hai rơ le ig1 và ig2 điên nguồn nuôi rơ le lúc có lúc mất.
Đã câu nguô'n trực tiê'p đã có cao áp nhưng lại không có khiển béc đã kiểm tra dây từ béc về hôp không đứt em đã thử bóng lét tại chân hộp cũng không có khiển ra, đã đôỉ cåm biến cơ cũng vây.cå'm máy tét không ra lỗi nào vê sinh lai các rắc mát cấp cho hộp và giắc cảm biễn vẫn không có bí quá e chỉ em nó ngửi tý xång nổ ngay, máy nổ ngon êm phắc bổ. Cứ nô' mãi ko sao tå't đi đề lại mất khiển béc .em đang nghi vấn hộp đang đợi về thay vào xem sao.các cu nào gåp qua bệnh này chi em xin toa thuốc

lehuyvu79

Tài xế O-H
Xin chào bạn trước tiên bạn phải viết bài cho rõ ràng mạch lạc một tí, đọc trẹo cả lưỡi mà vẫn không hiểu bạn nói mô.

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Sau các thành viên khác mà đăng bài ko phải là tiếng Việt thì nên là không tham gia trả lời chủ đề nữa. Việc này để tránh tạo tiền lệ xấu. Cụ viết chữ đúng tiếng Việt, rõ ràng cũng là cách thể hiện tôn trọng người đọc.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên