[O-H] Hệ thống sơ đồ mạch điện Toyota Camry 2012 (ACV 51_ASV 50)

leduyen
Bình luận: 22Lượt xem: 18,334

leduyen

Tài xế O-H
Sơ đồ điện camry 2012 EWD CAMRY ACV 51_ASV 50.

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
cho e hỏi có cụ nào đủ 400d để tải về chưa, tải về rồi thì share lại cho dân nghèo như e với.
p/s: không phải spam để thêm điểm đâu ad ak, là nguyện vọng tha thiết của những người trong hoàn cảnh như e, muốn đọc tài liệu mà không có điểm, muốn cmt để tăng điểm nhưng chẳng biết cmt cái gì, viết lung tung thì lại bị coi là spam
đảm bảo bạn 1 tháng số lần bạn vào diễn đàn chỉ đôi ba lần. Nếu bạn sinh hoạt đều đặn thì bạn không bao giờ phải lo nghĩ về số điểm bạn cần để tải tài liệu. Cái gì cũng có giá của nó bạn ak. Bạn có biết để có được những tài liệu quý giá đó những người đi đầu đã phải bỏ bao công sức và tiền bạc không.. Nếu ai cũng tải tài liệu vô tội vạ thì có lẽ bạn và tôi cũng chỉ biết được trang www.oto-hui.com qua công cụ tìm kiếm google, chứ để gõ địa chỉ của nó ra chắc tôi và bạn chưa chắc nhớ nổi. Cái gì có được dễ dàng thì người ta không biết trân trong. Chúc bạn tiếp tục sinh hoạt tốt để có thật nhiều điểm...thân

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác trả lời mấy cái này làm gì ,đa phần đều thụ động theo ý ông thầy hết ,kiếm cho có để mà nộp nên đâu có biết mình thực sự cần gì đâu
Tôi muốn thông qua sự đòi hỏi của mình để giúp các bác ấy hiểu thêm về công việc, hiểu thêm về cách sống thôi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên