[O-H] Video hướng dẫn Tháo gỡ các bộ phận trên xe Mercedes-Benz !

Aston_martin
Bình luận: 70Lượt xem: 26,508

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến

Năm: 2003
Yêu cầu hệ thống: Windows XP / Vista
Ngôn ngữ: Tiếng Anh
Dung lượng: 648 mb

Mô tả: "hướng dẫn tháo gỡ" các bộ phận trên xe Mercedes-Benz. Đây là chương trình đồ họa có hình thức video training cho thấy quá trình tháo / lắp ráp đúng...

Video hướng dẫn này cung cấp thông tin về các dòng sau:
W129 và W230 SL;
CL W215
C-Coupe W203;
E W210 và W211;
S W220;
M W163
G W463;
CLK W209
Maybach W240.
Pass: Thử nhập với 1 trong 2 cái dưới đây:
- www.autorepairmanuals.ws
- www.oto-hui.com

boybk72

Tài xế O-H
tháo rồi xe ra cơ ạ, em kết rồi đấy em tìm mãi mà không thể tìm được như thế này, liệu pác có các hãng của ford hay toyota không nễu có kar của lambo thì em càng thích hì hì gửi cho em pass nhé boybk72@gmail.com

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
bác aston_martin gửi pass cho em với em chờ lâu quá mail em la lukhachcodoc19032005@yahoo.com
hôm trước có nói chuyện với bác mà mang bị rớt chán quá

cho em mạo muội nếu có gj xúc phạm em xin lỗi bác !
theo em được biết bác là một giảng viên. Đúng tài liệu của em yêu cầu 50 bài viết trở lên. Bác 54 bài nhưng những bài đó có ích không.

em ko phải là ra mặt là Mob của Diễn đàn, nhưng em ko cần 54 hay 100 bài mà giá trị của nó thì... Em ra cái tiêu chí là 50 bài viết trở lên không phải là cứng nhắc. Nhưng theo kinh nghiệm từng trải qua cua mình bác có thể chia sẻ hay tư vấn 1 cái gj đó có ích. Giúp được những anh em chưa biết hay đang tìm hiểu thêm về một vấn đề gj đó.
Em nói vậy mong bác hiểu và thông cảm cho em !
em Tặng bác bộ này. Mong bác đóng góp nhiều hơn cho Diễn Đàn cùng với anh em thành công !
bác kiểm tra Mail đi !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên