Pan lạ của KOMATSU PC200-5

congphong86
Bình luận: 49Lượt xem: 8,045

Mr.Pono

Pờ Nờ
@ lo mo: Mới đúng được 50% thui, thêm cái đính chính nè.

như thế với câu hỏi bên trên không có cụ nào trả lời đúng, phần thưởng đã ở lại với chương trình. Xin cám ơn!!!!!
Lời giải: Chính người ra câu hỏi vẽ, nó được vẽ bằng paint, nó được vẽ năm 1997.

một câu hỏi cho cái hình này: Nó được lai căng với trường phái gì??? So với sđtl hoàn chỉnh nó có cái gì ưu việt hơn không?

dễ chịu, dễ nhìn, đọc ra ngay, không lẫn lộn. Khỏi dò mỏi mắt, có khi tẩu hỏa nhập ma luôn. Mod là nhất đấy!

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
@ Các cụ: Cái hình đó tôi vẽ kiểu lai căng với Kôbé, nếu nhìn vào các đầu "ống thủy lực" các cụ sẽ biết ngay nó ăn từ cái ống nào tới và nó đi ra cái gì. Mục đích khi cần soi mạch nó không làm cho ta bị rối mắt.
Ví dụ:
S ~ Swing.
B(Bk) ~ Boom (Bucket).
A ~ ARM.
LF (RR) ~ Tiến bên trái ( Lùi bên phải ).......

L

LỌ MỌ

Khách
@ LO MO: Mới đúng được 50% thui, thêm cái đính chính nè.

Như thế với câu hỏi bên trên không có cụ nào trả lời đúng, phần thưởng đã ở lại với chương trình. Xin cám ơn!!!!!
Lời giải: Chính người ra câu hỏi vẽ, nó được vẽ bằng Paint, nó được vẽ năm 1997.

Một câu hỏi cho cái hình này: Nó được lai căng với trường phái gì??? So với SĐTL hoàn chỉnh nó có cái gì ưu việt hơn không?

Đúng là ''gừng càng già càng cay''

Cho em ngoài lề một tý:

Thật ra cái ''lứa'' Chúng em bây giờ lười lắm, ăn sẵn nó quen ròi. Em xem sơ đồ tập chung vào các mạch ở ''spool, điều khiển, tái tạo v...v...'' và luận nó anh ạ. Trong quá trình làm thì thấy nó sai ở chỗ nào thì đánh dấu thôi chứ không tô màu như bác cho lên có sự khinh xuất mong Cụ thông cảm...Từ ngày xem được những cái sơ đồ của Cụ nó nét như Sony thật là sướng mê tơi.Thời gian gần đây xem nhiều cái tài liệu mờ tìn tịt mắt mũi em xuống quá Cụ ợ phẩy đeo kính ròi thấy em bị thế lên có chú em tốt nó cho cái màn hình ''Net vi tính to tới 25inch lên cũng đỡ hơn'' Thôi chết ''bỏ mịa'' mải ba hoa bốc phét quên mất chủ đề chính. Với câu hỏi của Cụ em trả nhời 15% thôi ự:

Nó ưu việt ở chỗ nó rõ dàng, tập chung ở các điểm cần lưu ý ... Tạm thời em chỉ mới phọt ra được ngần ấy xin mời các Cụ khác vèo tiếp chỉ ợ !!!

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Thế thì em cũng đúng được 50% rồi .Em tự nhận thế có đúng không hả bác thayboimu

Em biết cụ ròi, cụ vào đây chém gió chứ đừng có mà ham hố cái khu "chat" mờ lèm gì, cụ chốt hạ đi nhá?????
=))=))=))=))=))

Bây giờ tớ đố các cậu câu này dễ hơn nhá: Tại sao tớ biết nó sai mà vưỡn "qoăng" em nó lên đây?????
Tặng 250 đ cho "cậu trời" nào trả nhời đúng.

congphong86

Tài xế O-H
Em lại le te ve tí nha bác
Thứ 1: Để ra tay với những ai xin tài liệu với mục đích không trong sáng
Thứ 2: Để dạy cách phát hiện sơ đồ sai và kỹ năng đọc sơ đồ cho mọi người
Thứ 3: Để bác có mục đích mà ra câu đố này mờ

congphong86

Tài xế O-H
Tôi đang rất bận, quăng lên vài cái ảnh để các cụ có cái để chọc và cùng mổ xẻ vấn đề nhé.
Chú ý mấy cái khoanh màu đỏ và chữ đính chính “ĐÚNG”, “SAI” nha.

Cái món củ lạc này khó đoán được đường đi trên SĐTL lém nha.

Cái pan này em gặp cũng gần nữa năm rồi các bác ạ
nó ăn cái củ lạc ở con check vale( van 1 chiều) mà bác thầy bói đã khoanh vòng đỏ ở con trượt di chuyển bên 5 spool.Bác thayboimu xem có đúng không hả bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên