PC 58uu-3 quay toa chậm

baybong123
Bình luận: 6Lượt xem: 1,403

baybong123

Tài xế O-H
nhà cháu đang làm em 58uu-3 . mà quay chậm wa các cụ ak .nhà cháu mới làm em này lên không hiểu mạch em này lắm. mọi động tác vẫn bình thường .nhà cháu kiểm tra thì thấy em nó dùng bơm bánh răng riêng cho quay và ben . nhưng ben laj bình thường .quay toa em này có liên quan j đến điện điều khiển k các cụ . áp 190kg em nghi cung đủ vì là bơm bánh răng. mong các cụ tư vấn . cụ nào có tài liệu em này cho nhà cháu sin vs . th các cụ

echnhua

Tài xế O-H
quay. chậm lắm. không cụ. cụ kiêm tra áp vào mô. tơ đựoc. bao kg.. con này dùng bơm. bánh. răng. chắv. không phụu thuộc liu lương. đâu. cụ kiểm tra hộp.pin của tôi sem. sao

vanchec

Tài xế O-H
Cụ đo xem khi lên Ben ap la bai nhiêu và khi quay toa áp là bao nhiêu. ben mà bình thường thì moto quay toa chắc có vấn đề rồi.

anhvukt

Tài xế O-H
nhà cháu đang làm em 58uu-3 . mà quay chậm wa các cụ ak .nhà cháu mới làm em này lên không hiểu mạch em này lắm. mọi động tác vẫn bình thường .nhà cháu kiểm tra thì thấy em nó dùng bơm bánh răng riêng cho quay và ben . nhưng ben laj bình thường .quay toa em này có liên quan j đến điện điều khiển k các cụ . áp 190kg em nghi cung đủ vì là bơm bánh răng. mong các cụ tư vấn . cụ nào có tài liệu em này cho nhà cháu sin vs . th các cụ
PC 58UU-3? Cụ kiểm tra lại van trên quay toa và van 1 chiều luôn nhá, Bơm bánh răng cho quay toa là ổn đó cùng với ben mà cụ. Quay 2 bên Phải và Trái đều chậm như nhau chứ?

baybong123

Tài xế O-H
cảm ơn các cụ đã tư vấn và jup đỡ. khổ em này nhà cháu thuộc diện vùng sâu vùng xa. xa vùng phủ sóng lên giờ nhà cháu mới có dịp lên diễn đàn. e nó bị hỏng moto quay các cụ ak.. áp thấp lại bị trôi nhờ các cụ tư vấn nhà cháu tháo ra làm lại là ok rồi. chúc các cụ thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên