porter 2 kim điện cần các cụ giúp.

oto_lc
Bình luận: 11Lượt xem: 1,425

oto_lc

Tài xế O-H
Tình trạng xe chạy nóng máy là tiếng nổ khác như kiểu bỏ máy, khó khởi động, lúc nguội thì đề nổ dễ, ga bốc. Cứ ép ga là lại bị. Cháu đã thay lọc dầu nhưng tình trạng không thay đổi cứ như bị mất áp lúc nóng. Kính mong các cụ giúp cháu nó.

nguyenkhoapt90

Tài xế O-H
Tình trạng xe chạy nóng máy là tiếng nổ khác như kiểu bỏ máy, khó khởi động, lúc nguội thì đề nổ dễ, ga bốc. Cứ ép ga là lại bị. Cháu đã thay lọc dầu nhưng tình trạng không thay đổi cứ như bị mất áp lúc nóng. Kính mong các cụ giúp cháu nó.
cụ kiểm tra lại kim phun xem.
có khả năng là một trong số kim phun của cụ cuộn điện trở nó không hoạt động.
như kiểu nà nóng lên là từ trường kém ý.
cụ để máy nóng lên rồi cụ đo điện trở 4 kim phun xem có e nào khác thường gì ko?
chúc cụ thành công nhé

quyminh

Tài xế O-H
Nghe cụ tả b
Nhiệt độ lên có nhanh ko cụ.Nghe cụ tả em cứ liên tưởng đến việc bó hơi... Thôi thì cụ cứ cắm máy vào cho chắc .chứ cái giống hại điện này nhiều lúc củng chả đoán già đoán non được

hoanmy

Tài xế O-H
kiếm cái máy vào kiểm tra datalis xem thế nào đã nhỉ?ko có mã lỗi khoai ra phết đó.con này ga tại chỗ chỉ lên dc 2000vp và khói đen ngi ngút đúng ko chủ thớt.đạp ga chỉ đi dc 40>50km/h thì phải

oto_lc

Tài xế O-H
Cám ơn các cụ đã quan tâm. Tình trạng lúc nóng giống hệt như bị bỏ máy tiếng nổ lộp bộp, máy rung, rất khó khởi động. Có cụ nào đã gặp trường hợp như vậy thì tư vấn giúp cháu với ạ.

duydienoto

Tài xế O-H
bệnh của bác nge thấy cũng khoai đấy nha em cũng không hiểu nhiều dòng này đóng góp ý kiến sai bác bỏ qua đừng ném đá nhé niệu dầu có nước hay chất nượng kém dẫn đến tắc kim ko hay nó nóng điện trở 4 kim có khác nhau nhiều ko bác cứ cho gken qoét nỗi núc nó phát bệnh sem nỗi gì anh em còn chém gió cùng học hỏi và cùng nhau phát triển theo thị trường chúc bác khỏi bệnh sớm

oto_lc

Tài xế O-H
bệnh của bác nge thấy cũng khoai đấy nha em cũng không hiểu nhiều dòng này đóng góp ý kiến sai bác bỏ qua đừng ném đá nhé niệu dầu có nước hay chất nượng kém dẫn đến tắc kim ko hay nó nóng điện trở 4 kim có khác nhau nhiều ko bác cứ cho gken qoét nỗi núc nó phát bệnh sem nỗi gì anh em còn chém gió cùng học hỏi và cùng nhau phát triển theo thị trường chúc bác khỏi bệnh sớm
Cám ơn cụ đã quan tâm. Cháu chưa thấy trường hợp này bao giờ nên mới khổ.

duydienoto

Tài xế O-H
em vừa rồi cũng mắc bệnh như vậy nhưng khác bác nà em nó máy săng chủ se cũng vật nộn mỗi khi phải đi đường sa như nà sắp bị cha tấn ấy vì cũng có mấy ông thợ máy cứ phán nà thổi rong nhưng chủ se bảo khoán nếu không hết bệnh thì thợ tự chịu phí nhưng ông thợ máy nại ko rám nàm nữa em cũng nàm niều vì một số anh em thợ giúp em kiểm tra và noại trừ từng phần cuối cùng van hằng nhiệt bị nỗi và kẹt thay hết bệnh nuôn chủ se bỏa tý bổ máy oan nhưng không thay đổi được mà nại nát se ra va từ hôm đó thỏ mái bật điều hòa mà ko sợ nóng máy thì ko rám bật điều hòa cũng đã yên tâm đi đường rài rồi

htcbmw

Tài xế O-H
Nge bác kể e nghĩ đến con phót tơ e vừa làm xong. E phán là nó bị bơm kim,rồi mang xuống NGA THÚY(gia lâm) để cân bơm thì ông thợ ở đó lại phán tụt hơi,nhưng e cứ bảo cân bơm. Thế giờ đề phát nổ luôn kể cả lúc nóng với lạnh.
Chúc bác thành công.

NGUYENCUONG-90

Tài xế O-H
Kai này cụ xem lại mấy cây kim thôi vi mình cũng vừa làm song Một e như vậy cụ cư gỡ đường dầu hồi của KIM ra cây nào hồi khỏe thi cụ lắp cây mới cho e nó nhe đừng cân làm gi vi cân KIM diện này cũng ko chuẩn dâu cụ cứ kiểm tra di

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên