Pro nào rành về con Exciter côn tay thì hướng dẫn cho em tí!?

V
Bình luận: 1Lượt xem: 4,307

vietms

Tài xế O-H
Em chuẩn bị mua 1 con Ex côn tay nhưng về cơ cấu số của nó em chưa hiểu mấy. Em có tham khảo 1 số bài viết, trong đó nói : 1 tiến 3 lùi là sao ạ ? nghĩa là khi em khởi động máy và 1 tới (số 1) nếu em móc về thì là số 0 phải không ạ? Hoặc là em vào đến số 2, 3, 4 thì khi gặp chướng ngại vật em móc 1 cái thì về số 3, 2 ,1 đúng ko? sao lại nói 1 tiến 3 lùi là sao? em chưa hiểu chổ này lắm! Các anh pro hướng dẫn cách chạy xe Exciter dùm em luôn nhe^^! Cũng như là cách vào số khi ở vận tốc bao nhiêu và cách bóp, nhã côn như thế nào là đúng. Em cảm ơn rất nhiều khi nhận được sự hướng dẫn của các Pro, ( Bạn bè k ai chạy con này hết nên em k hiễu nhiều về nó lắm >"< )

manhthang_gtb

Tài xế O-H
đơn giản thui mà đó là khi nổ máy đầu tiên bạn vào số 1 như bt nhé còn đến số 2,3,4 thì bạn phải móc như vậy hiểu chưa. còn chuyện bạn mua xe côn tay hả mình thấy cũng hay đó nhưng chỉ tiếc là côn tay sao Ex không phải là 5 số thì sẽ tuyệt biết mấy đây chỉ có 4 số không có j hơn so với côn tự động là depa nhanh hơn thui còn lại như đi một thời gian sau muốn bán sẽ mất giá hơn so với con côn tự động hao xăng hơn( nếu không biết đi) và khó sử dụng hơn cho phụ nữ ... nhưng nếu thik nam tính thì đi con ấy cũng được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên