pw160-7 ga chập chờn

Vutrieuxmct
Bình luận: 14Lượt xem: 1,157

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
kính chào các cụ .
nhà cháu đang làm con pw 160-7 đời kim cơ , em nó bị howng cục moto ga em mua cục khác lắp vào ga chạy được một lúc ngon lành , song nó lại trở bệnh . di chuyển thì ga lên nhưng động vào động tác là tèo luôn, nhà tay trang ra di chuyển không hoặc thao tác không thì ga được còn kết hợp 2 cái thì không sao ga lên .mong các cao nhân vào chém cho em thông lão được không . cứ em đau đầu với con này rồi . em xim cảm ơn

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Vutrieuxmct đã viết:
kính chào các cụ .
nhà cháu đang làm con pw 160-7 đời kim cơ , em nó bị hownghjjii cục moto ga em mua cục khác lắp vào ga chạy được một lúc ngon lành , song nó lại trở bệnh . di chuyển thì ga lên nhưng động vào động tác là tèo luôn, nhà tay trang ra di chuyển không hoặc thao tác không thì ga được còn kết hợp 2 cái thì không sao ga lên .mong các cao nhân vào chém cho em thông lão được không . cứ em đau đầu với con này rồi . em xim cảm ơn
để máy nguội ga có lên không và cụ tắt chế độ ga tự động đi ga có lên được không .

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
để máy nguội ga có lên không và cụ tắt chế độ ga tự động đi ga có lên được không .
để nuội máy cung vậy làm động tác thì ga ok di chuyển không thì ga cũng ok nhưng khi di chuyển mà động vào bất kỳ động tác nào trên tay trang là gà về mo cụ ah

Kết hợp 2 thao tác không ga được cái này e thấy hơi lạ
không phải kết kết hợp hai động tác mà không gâ được mà là khi đang di chuyển mà động vào tay trang bất kỳ dộng tác nào là ga trả về không cụ ơi

Bệnh này có giống con mô tơ cũ không vậy ?
cái này em cũng không biết là có giống bênh cũ không nhưng luc em tới là cái moto cũ đã tèo rồi cụ ơi

NgoHoangHa

Tài xế O-H
để nuội máy cung vậy làm động tác thì ga ok di chuyển không thì ga cũng ok nhưng khi di chuyển mà động vào bất kỳ động tác nào trên tay trang là gà về mo cụ ah

không phải kết kết hợp hai động tác mà không gâ được mà là khi đang di chuyển mà động vào tay trang bất kỳ dộng tác nào là ga trả về không cụ ơi

cái này em cũng không biết là có giống bênh cũ không nhưng luc em tới là cái moto cũ đã tèo rồi cụ ơi
cụ tắt chế độ ga tự động xem có bị nữa không .và đo áp khiển khi kết hợp được mấy kg

anhhoang67537

Tài xế O-H
Cài này sao cụ k thử kéo ga tay để kết hợp di chuyển với các khác xem có ga có lên không hay lại mất tác dụng hả cụ. Đôi khi chỉnh bơm căng quá nó cũng có hiện tượng đó cụ ơi.

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
Vẫn vậy là sao cụ
Tắt chế độ auto đi thì ga phải lên chứ ( lên theo mức vặn volume ga )
Cụ nói cụt ngủn . Vẫn vậy thì chịu chết
Chỉ mình cụ hiểu thôi , ở đây ko ai hiểu hết
sory cụ em đã bỏ chế độ ga tự động và thử vặn ga lên ga vẫn lên và vào di chuyển ga cũng lên . nhưng khi đang di chuyển mà động vào tay trang là lại mất ga cụ ah

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
Cài này sao cụ k thử kéo ga tay để kết hợp di chuyển với các khác xem có ga có lên không hay lại mất tác dụng hả cụ. Đôi khi chỉnh bơm căng quá nó cũng có hiện tượng đó cụ ơi.
em cũng đã thử kéo ga cơ rồi kết hợp các thao tác , kết hợp cả di chuyển và động tác động cơ không bị gì cụ ơi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên