quy trình tháo lắp giảm chấn xe tải

kandykute1
Bình luận: 14Lượt xem: 4,181

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ý em là quy trình đầy đủ theo lý thuyết ấy, bước 1, 2 3... ấy :D bác biết giúp em với :D chứ mô tả như bác, em cũng biết nói xong thầy chửi cho mất :v
Bước 1 lấy phụ tùng
Bước 2 lấy dụng cụ
Bước 3 chui vào gầm xe
Bước 4 tháo ốc
Bước 5 tháo phụ tùng cũ
Bước 6 lắp phụ tùng mới
Bước 7 Lắp ốc
Bước 8 chui ra.
Chửi sao được, giáo viên phải cảm ơn bác, chửi cái gì. Chắc gì họ đã viết được hơn. Chỉ hành học sinh là giỏi thôi

kandykute1

Tài xế O-H
Bước 1 lấy phụ tùng
Bước 2 lấy dụng cụ
Bước 3 chui vào gầm xe
Bước 4 tháo ốc
Bước 5 tháo phụ tùng cũ
Bước 6 lắp phụ tùng mới
Bước 7 Lắp ốc
Bước 8 chui ra.
Chửi sao được, giáo viên phải cảm ơn bác, chửi cái gì. Chắc gì họ đã viết được hơn. Chỉ hành học sinh là giỏi thôi
cảm ơn bác :(

kandykute1

Tài xế O-H
Bước 1 lấy phụ tùng
Bước 2 lấy dụng cụ
Bước 3 chui vào gầm xe
Bước 4 tháo ốc
Bước 5 tháo phụ tùng cũ
Bước 6 lắp phụ tùng mới
Bước 7 Lắp ốc
Bước 8 chui ra.
thanks bác. à cho t hỏi là khi tháo giảm chấn thì có cần tháo nhíp ra trước không hay không cần?

fortunerv

Tài xế O-H
Chắc thầy ko còn đề nào để ra nữa, học với hành lý thuyết 5 năm ra trường ko bằng ông chẳng học gì làm 5 năm.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chắc thầy ko còn đề nào để ra nữa, học với hành lý thuyết 5 năm ra trường ko bằng ông chẳng học gì làm 5 năm.
Không phải vậy đâu, cái đó là do sự biến chất của giáo dục thôi. Đề bài là chuẩn, nhưng đòi hỏi củ chuối, phở hành tý thôi. Nhưng vỏ quýt dày có móng tay nhọn. Giáo viên ra bài tập cho học viên kiểu chuối, gặp ngay học viên kiểu Việt nam, thay vì đi thực tế để ghi lại, thế là chàng gọi hội Ô hát cho chép luôn. Kết quả là bài tập vẫn xong, học viên chả học được điều gì, giáo viên thì xì khói hành học viên theo kiểu đánh đố

kandykute1

Tài xế O-H
Không phải vậy đâu, cái đó là do sự biến chất của giáo dục thôi. Đề bài là chuẩn, nhưng đòi hỏi củ chuối, phở hành tý thôi. Nhưng vỏ quýt dày có móng tay nhọn. Giáo viên ra bài tập cho học viên kiểu chuối, gặp ngay học viên kiểu Việt nam, thay vì đi thực tế để ghi lại, thế là chàng gọi hội Ô hát cho chép luôn. Kết quả là bài tập vẫn xong, học viên chả học được điều gì, giáo viên thì xì khói hành học viên theo kiểu đánh đố
thực tế thì em biết tháo lắp qua qua rồi nhưng cần nói hơi theo sách vở 1 tí ấy :v

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên