Remote xe honda civic

P
Bình luận: 3Lượt xem: 1,239

pemap87

Tài xế O-H
Hôm nay em làm chiếc HonDa Civic đời 2011, khi bật chìa khóa remote lên để mở của thì ko mở được,mở chìa khóa và thay pin thì vẫn ko được,nhìn mạch trong ấy ko thấy hư hỏng gì,đến lúc tìm relay cua remote nhưng ko biết nằm đâu,cụ nào biết thì chỉ giáo giùm em,có sơ đồ hay tài liệu của nó thì em cám ơn nhiều!

checkcar

Tài xế O-H
Hôm nay em làm chiếc HonDa Civic đời 2011, khi bật chìa khóa remote lên để mở của thì ko mở được,mở chìa khóa và thay pin thì vẫn ko được,nhìn mạch trong ấy ko thấy hư hỏng gì,đến lúc tìm relay cua remote nhưng ko biết nằm đâu,cụ nào biết thì chỉ giáo giùm em,có sơ đồ hay tài liệu của nó thì em cám ơn nhiều!
cụ ạ. cụ là cao thủ phương nao vậy em thấy cụ chém ghê quá mạch điện tử mà cụ nói nhìn thấy đc thì cụ là 1 thiên tài rồi. còn theo em nghĩ nguyên nhân là lỗi hệ thống cụ dùng máy chuẩn đoán rest lại xem sao nhé.nếu không đc cụ kiểm tra angten nữa đo là bản năng cơ bản còn vấn đề tiếp theo mời các chuyên gia vào chém ạ

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
bác đã xử lý xong chưa ah? bác sử dụng công tắc khóa của bằng tay xem có ok không?nếu ok là bác có thể tìm ra vị trí của nó dễ dàng .nếu không ok thì bác kiểm tra nguồn của nó xem sao ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên