RSX làm hơi xong máy kêu,khó nổ

S
Bình luận: 27Lượt xem: 2,668

cuncontiti

Tài xế O-H
Theo cháu bác lên quay video hoặc ghi âm lai tiếng kêu này cho mọi người chuẩn đoán thì xác suất chính xác cao hơn chứ cứ đoán vậy mỗi người một ý lâu ra bệnh lém !

Xe dap teenXe dap teen

cuncontiti

Tài xế O-H
xe mình cũng vừa làm xong rồi

:) Xong rồi thì bác cũng lên chia sẻ nguyên nhân kêu như vậy và cách sử lý cho chúng cháu học hỏi với ạ !
Xe dap teen

banbe12c4

Tài xế O-H
xe rsx vừa làm hơi xong máy khó nổ và nổ lên gõ rất to ở phần hơi đầu bò.em kiểm tra mọi chi tiết lắp đặt đều chính xác.đã tháo ra kiễm tra 2 lần không thấy có gì bất thường.các cụ vào tư vấn giúp ạ
bác kiểm tra lại khe hở xéc măng với xi lanh xem. khe hở nhỏ quá lực găng của xéc măng lớn dẫn tớ khó nổ.

cuncontiti

Tài xế O-H
Thường thì làm hơi xong khi lắp lại tăng cam nó bị e dẫn đến kêu khá to, để nổ một lúc hết e thì hết kêu . có cái không hết phải xả e ! Chứ cái chống ngược kia theo cháu khi nó hỏng mới có bệnh thui ạ!
Xe dap teen

suachuaxemay2607

Tài xế O-H
Thường thì làm hơi xong khi lắp lại tăng cam nó bị e dẫn đến kêu khá to, để nổ một lúc hết e thì hết kêu . có cái không hết phải xả e ! Chứ cái chống ngược kia theo cháu khi nó hỏng mới có bệnh thui ạ! c
Xe dap teen
cái này mình kiểm tra lò xo không đứt,chốt không kẹt nhé bác.thế nên mình vẫn còn thắc mắc nguyên nhân ở đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên