rx450h xăng điện lỗi abs cần cấp cứu

T
Bình luận: 55Lượt xem: 5,152

tuanneo0811

Tài xế O-H
phải kiểm tra thực tế mới điết được cụ ạ. Miêu tả thế này cũng khó lắm. giáo sư Hải phán rồi đâm ra cũng khó, :) không biết mai qua gia lâm làm con Mer có ghé qua chỗ cụ ko, qua kiểm tra được thì tốt :)

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
em nhờ các cao nhân giúp em với a.xe đi dọn nội thất và rủa máy,khi dọn xong thì xe đề không nổ.em làm nổ được rồi nổ xong thì nó báo lổi abs đèn báo trơn trượt .em cắm máy vào đọc thì nó báo lổi thế này.c1246 masler cylinder pressure sensor.c1252 brake booster pump motor on time abnomally long.c1256 accumulator pressur.c2344 hydraulyc system malfunction emấy hôm nay em làm em nó[rl] c1364 wheel cylinder pressure sensor.em xoá nhưng lại không hết.em vệ xinh hết dắc cắm.em tháo cụm abs ra kiểm tra vệ sinh.xả e đầu các bánh vẩn không hết.đành gọi ông khác xuống đọc thì bác đo đạc buổi sáng trưa bác ấy nói với xếp la hỏng hộp abs và hôp mạng ken.xếp em mang đi kiểm tra.hôm nay mang về thì họ bảo là hôp không sao.kiểm tra cái khác.cụ nào giúp em xử lý em này với a.em lam mấy hôm nay mệt mỏi lắm rồi..em xin cảm ơn a
Cụ xả e bằng máy và có tool xả e kỹ lại mà vẫn báo những lỗi ấy thì chết cum abs thật cụ ah bởi cảm biến áp xuất đó nằm trong cụm abs ấy
Có thể xả e bằng tay nhưng làm như vậy khả năng vẫn ko hết e cũng báo lỗi như vâycuj
phải kiểm tra thực tế mới điết được cụ ạ. Miêu tả thế này cũng khó lắm. giáo sư Hải phán rồi đâm ra cũng khó, :) không biết mai qua gia lâm làm con Mer có ghé qua chỗ cụ ko, qua kiểm tra được thì tốt :)
Ông hải xưởng hải định hả cụ nhà phố huế
Có khả năng chết cụm abs thật
Trước

tuanneo0811

Tài xế O-H
Chắc ông ấy già lắm rồi, bác nhỉ! Trán hói, râu dài và trắng
cũng có tuổi rồi cụ ạ, không để râu, tóc cũng ko bạc nhiều :)
Ái chà có lẽ cụ là sư đệ của em rồi kakaka gọi sư huynh đi
chà chà, cụ cho em biết "Quý tính đại danh" để em tiện xưng hô ạ.
em tự giới thiệu trước, em làm ở chỗ anh Tuấn cũng tên là Tuấn luôn :3
p/s: em vẫn akay cái vụ đồng hồ con civic của cụ đấy nhá, mấy hôm đấy Mr Quang béo (đệ của giáo sư Thành trong Sài Gòn) có mang 1 em đồng hồ civic đến chỗ sếp em sửa, cả công tìm bệnh và chữa bệnh mất đúng có 2p.

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
cũng có tuổi rồi cụ ạ, không để râu, tóc cũng ko bạc nhiều :)

chà chà, cụ cho em biết "Quý tính đại danh" để em tiện xưng hô ạ.
em tự giới thiệu trước, em làm ở chỗ anh Tuấn cũng tên là Tuấn luôn :3
p/s: em vẫn akay cái vụ đồng hồ con civic của cụ đấy nhá, mấy hôm đấy Mr Quang béo (đệ của giáo sư Thành trong Sài Gòn) có mang 1 em đồng hồ civic đến chỗ sếp em sửa, cả công tìm bệnh và chữa bệnh mất đúng có 2p.
em chém ấy mà cụ tin hả hihi ông tuấn dc dậy cả điện tử ông quang béo nói giọng khàn khàn chứ gì mấy ông đó hỏi có nhớ vụ korando mất số lùi em với ông quang ko hiểu ý nhau lên có chuyện hay lắm
em có lẽ là lớp sau cùng rồi hôm .bố ông hải mất em cũng lên với mấy anh em mà em ở xa quá lên bị muộn khi anh em về hết rồi em mới đến nhà bố ông hải ở thanh xuân

tuanneo0811

Tài xế O-H
keke, có lẽ em phải gọi cụ bằng sư thúc rồi. à cái vụ con korando chết cảm biến chân ga đấy hả cụ, em thì kinh nghiệm còn non lắm, vẫn còn phải học nhiều sư thúc ạ :(

tranvantoi

Tài xế O-H
giáo sư hải mà các cụ nói là ông ấy đấy.nổi tiếng khắp hà nôi nhưng nay hết thời mất rồi.già cả vê hưu cho trẻ chiến đấu chứ.xe đang chờ đặt cụm abs các cụ a.hôm nào về lắp xong em thông báo các cụ sau

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
keke, có lẽ em phải gọi cụ bằng sư thúc rồi. à cái vụ con korando chết cảm biến chân ga đấy hả cụ, em thì kinh nghiệm còn non lắm, vẫn còn phải học nhiều sư thúc ạ :(
cụ có lẽ biết vụ đấy cụ làm bên tam trinh hả ông tuấn già hay đi cùng ông quang hả
có con yaris hả ohoho ông ấy biết em mà ko biết là cùng thầy đâu vì ông ấy cũng nhiều tuổi phết rồi hôm con korando chỉ ông tuấn biết làm sao thôi chứ ông quang ko biết em làm gì vì ông tuán nhìn vào mạch thấy thiếu thiếu ông quang cắm máy vào ko đọc dc mà ông tuấn nhìn hộp biết thiếu nhưng ko biết thiếu cái gì hahahaah hay lắm nhưng chuyện này chỉ mấy anh em mình biết thôi đấy ko bon nó bắn em chết đấy
hôm đó ông tuấn ko đi thì ông quang vác xác về không hihi

tuanneo0811

Tài xế O-H
giáo sư hải mà các cụ nói là ông ấy đấy.nổi tiếng khắp hà nôi nhưng nay hết thời mất rồi.già cả vê hưu cho trẻ chiến đấu chứ.xe đang chờ đặt cụm abs các cụ a.hôm nào về lắp xong em thông báo các cụ sau
già nhưng khả năng chiến đấu + kinh nghiệm vẫn còn cao lắm, vẫn còn nhiều cái để học tập cụ ạ.
em nghe sếp em kể rồi, hôm đấy anh Tuấn cũng có sang đấy, bơm chạy liên tục như thế 1 là tụt áp 2 là chết cảm biến 3 là dính rowle rồi, nhưng phần nhiều là con này tụt áp hơn, thay cả cụm cho nó an tâm cụ ạ :)

Hoangdungb1987

Tài xế O-H
Nghe mấy cụ giới thiệu giáo sư Hải.
Vậy có thể giới thiệu cho em bái sư được không.
Trước tiên cho em xin số di động tiếp đến số nhà để hôm nào còn mang chả mực Hạ Long lên còn bái sư.
( chả là em ở Hạ Long có món chả mực giã tay)

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Nghe mấy cụ giới thiệu giáo sư Hải.
Vậy có thể giới thiệu cho em bái sư được không.
Trước tiên cho em xin số di động tiếp đến số nhà để hôm nào còn mang chả mực Hạ Long lên còn bái sư.
( chả là em ở Hạ Long có món chả mực giã tay)
cụ chỗ nào hạ long vậy
em ở hòn gai nay

Ferrari599

Tài xế O-H
đúng là giang hồ lắm cao thủ quá các cụ nhỉ. từ lúc e đi thực tập tới giờ mới có mấy tháng mà nghe danh biết bao cao thủ . k biết lúc nào e mới được lau cờ lê cho các bác ấy một lần

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên