Sân chơi chính thức dành riêng cho Su-Fan

M
Bình luận: 27Lượt xem: 5,823
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

zipzipzip

Tài xế O-H
hehe. mình đâu có đi suzuki đâu. tính xuống dưới thi hát để giật chiếc Hayate đó mà. tại vì mình hát cũng được. mà đang rủ rê bên bè đi chung.
lẹ đi bác, đợi bác rủ xong chắc người ta giật mất tiêu rồi. tôi mà như bác cứ thử. ko được giải này thì cũng đươc cái khác. :8::8:

photphet

Tài xế O-H
lẹ đi bác, đợi bác rủ xong chắc người ta giật mất tiêu rồi. tôi mà như bác cứ thử. ko được giải này thì cũng đươc cái khác. :8::8:
mình định đi nhưng ko ai đi cùng. nên mình ko can đảm cho lắm. thôi để dịp khác trổ tài vậy. hix. ko biet là có hình ảnh tour LA chưa nhỉ. muốn xem người nhân giải là nam hay nữ. :10::10:

photphet

Tài xế O-H

zipzipzip

Tài xế O-H

zipzipzip

Tài xế O-H
là nữ bác ạ. trai hay gái thì ai mà chả được hả bác. ai có tài thì lấy giải thôi. nhìn em Thu Thủy nhìn đã thật. trắng như bông bưởi.xinh như cây đinh vậy á. :69::69:
thì mình có nói gì đâu. ý mình là nam hát cũng hay lắm mà sao ko thấy nhận giải chắc do nữ hay hơn. :104::104: mà sắp tới Su còn tổ chức gì nữa ko nhỉ.

photphet

Tài xế O-H
thì mình có nói gì đâu. ý mình là nam hát cũng hay lắm mà sao ko thấy nhận giải chắc do nữ hay hơn. :104::104: mà sắp tới Su còn tổ chức gì nữa ko nhỉ.
http://forum.sufc.vn/showthread.php?45-L%E1%BB%8Bch-tr%C3%ACnh-cu%E1%BB%99c-thi-Th%E1%BB%AD-th%C3%A1ch-t%EF%BF%BD-i-n%C4%83ng-%C3%A2m-nh%E1%BA%A1c-c%E1%BB%A7a-Suzuki-tr%C3%AAn-c%E1%BA%A3-n%C6%B0%E1%BB%9Bcthứ 7 và chủ nhật tại THanh Hóa kìa bác. 2 ngày được nghỉ luôn. làm 1 phát ăn chơi hoanh tráng đi. cơ hội trúng Hayate rất cao. dân Thanh hòa đâu ai biết hát đâu. goodluck1 hehe :69::69::69::69:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên