Santafe Máy Dầu Cân Giúp Đỡ

T
Bình luận: 15Lượt xem: 1,907

thoiprobg

Tài xế O-H
có việc nhờ các cụ giúp đỡ:
ở xưởng e có con santafe máy dầu bản gold hiện tượng máy sau khi bó
máy e bổ máy làm các thứ ngon lành nhưng khi nổ máy thì ganangty ngon hễ cứ ga nên là chết máy e đoán do cắm sai đường khí nhưng không fải! E cũng đã xem lại con cảm biến cam vẫn ngon lành!! Nhờ các cụ giúp đỡ e nên bằng đt các cụ thông cảm

OBD_2

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra cho em cụ có cắm nhầm giắc điện nào không, thứ 2 cụ kiểm tra lại con van mà ở chỗ 2 ống hơi mà cụ tưởng cắm nhầm, thứ 3 cụ kiểm tra hệ thống khí xả xem ví dụ như có tắc bô không......và con nữa hệ thống nhiên liệu như kim phun, lọc dầu.......

tuandienvbhp

Tài xế O-H
có việc nhờ các cụ giúp đỡ:
ở xưởng e có con santafe máy dầu bản gold hiện tượng máy sau khi bó
máy e bổ máy làm các thứ ngon lành nhưng khi nổ máy thì ganangty ngon hễ cứ ga nên là chết máy e đoán do cắm sai đường khí nhưng không fải! E cũng đã xem lại con cảm biến cam vẫn ngon lành!! Nhờ các cụ giúp đỡ e nên bằng đt các cụ thông cảm
cụ ơi cụ viết chữ như thế này anh em khó dịch quá

OBD_2

Tài xế O-H
cụ thay 4 kim phun là ok cụ ah
Muốn người ta thay thì cụ phải có cái giải thích cho hợp lý, chứ cứ đè đầu người ta ra thay hả cụ. Cụ giải thích giúp em lý do sao nó lại bị ở kim phun hả. Hãy để lại những bài viết thật sự chứ đừng để lại những bài viết kém chất lượng cụ nhé

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác dùng máy chẩn đoán, xem có mã lỗi nào liên quan không nhé! Đặc biệt là mã phát ra trong lúc bị bệnh

thoiprobg

Tài xế O-H
chào các cụ e đã tìm ra bệnh rùi làm xong chạy ngon lành rùi! Chú nó bị cong mất 3 răng vòng sung! Các cụ àh! Cảm ơn các cụ đã góp ý!!

hathele

Tài xế O-H
cụ kiểm tra xem có cắm nhầm giắc nào không. cụ kiểm tra kỹ cho em cái chân ga nhé trước em bị một em như cụ cứ đạp ga là chết. cụ kiểm tra kỹ lại cái chân ga và mạch điện.

xebo

Tài xế O-H
chúc mừng cụ cái răng đó mỏng dính gắn ngay đầu máy bị cong là bt,tháo ra k để ý bị va cong là đương nhiên,hihi đơn giản vậy mà nge cụ gì nói là thay 4 kim là cụ tèo rồi

y2kvybg

Tài xế O-H
chúc mừng cụ! em lại có được thêm chút kinh nghiệm quý giá qua đề tài của cụ.chúc cụ thành công nhiều hơn nữa!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên