SanTaFe nổi đèn check là chết máy

duongHD
Bình luận: 55Lượt xem: 3,454

duongHD

Tài xế O-H
sr các cụ ạ! nhà e đông xe quá nên ban ngày ko có thời gian lên với các cụ đc ạ!
E xin kể thêm tình trạng xe hiện tại ạ!
xe vẫn nổ lên nhưng cứ nổi đèn check là chết máy!
có 1 điều là bác thợ cả nhà e lấy kiềm kẹp cái đường dầu hồi lại thì máy nổ thêm đc 1 lúc ms chết máy. đang bóp kiềm mà nhả ra là chết máy luôn ạ!
Bác thợ cả nhà e dự là van điều áp hỏng nên báo thay. ngày mai ms có đồ thay ạ

tigeer

Tài xế O-H
kiểm tra lại lọc dầu xem sao cụ.. khi nổ máy thì tiếng như thế nào.. còn tùy vào yếu tố mới chuẩn đoán đc cụ ơi

ga_auto37

Tài xế O-H
sr các cụ ạ! nhà e đông xe quá nên ban ngày ko có thời gian lên với các cụ đc ạ!
E xin kể thêm tình trạng xe hiện tại ạ!
xe vẫn nổ lên nhưng cứ nổi đèn check là chết máy!
có 1 điều là bác thợ cả nhà e lấy kiềm kẹp cái đường dầu hồi lại thì máy nổ thêm đc 1 lúc ms chết máy. đang bóp kiềm mà nhả ra là chết máy luôn ạ!
Bác thợ cả nhà e dự là van điều áp hỏng nên báo thay. ngày mai ms có đồ thay ạ
Hê hê..mò kiểu này thì thay đống tiền mà không hết bệnh...không có máy thì cũng chơi kiểu không có máy chứ bác..con này ít ra làm cũng phải độ cho nó cái đồng đo áp rail mới làm nên chuyện được..

duongHD

Tài xế O-H
Hê hê..mò kiểu này thì thay đống tiền mà không hết bệnh...không có máy thì cũng chơi kiểu không có máy chứ bác..con này ít ra làm cũng phải độ cho nó cái đồng đo áp rail mới làm nên chuyện được..
cũng thấy tầm quan trọng của máy lắm cụ ạ! nhưng khổ nỗi nhà e chưa có điều kiện mua máy cụ ạ! mai thay cả cụm ống rail vs van điều áp xem sao cụ ạ!

ga_auto37

Tài xế O-H
cũng thấy tầm quan trọng của máy lắm cụ ạ! nhưng khổ nỗi nhà e chưa có điều kiện mua máy cụ ạ! mai thay cả cụm ống rail vs van điều áp xem sao cụ ạ!
Nói thật với bác tui cũng không có máy đây..nhưng bác đừng nản..ngày xưa mấy cụ đánh giặc còn không có súng đạn mà vẫn thắng đấy thôi..quan trọng là kỹ năng..nắm rõ bản chất..sẽ xử lý được cụ à..hơi lâu tí thôi..n

duongHD

Tài xế O-H
Nói thật với bác tui cũng không có máy đây..nhưng bác đừng nản..ngày xưa mấy cụ đánh giặc còn không có súng đạn mà vẫn thắng đấy thôi..quan trọng là kỹ năng..nắm rõ bản chất..sẽ xử lý được cụ à..hơi lâu tí thôi..n
vâng cụ ạ! e cũng ms vào nghề thôi! nên cũng đang tích cực học hỏi cụ ạ! gặp bệnh như vậy, thấy bác thợ cả nhà e cũng hơi đau đầu nên e muốn các cụ tư vấn cho đễ dàng đoán bệnh cụ ạ

giangsisco

Tài xế O-H
bác biết chổ nào bác đồng hồ loại này không bác chỉ em với
cảm ơn bác rất nhiều

giangsisco

Tài xế O-H
vâng cụ ạ! e cũng ms vào nghề thôi! nên cũng đang tích cực học hỏi cụ ạ! gặp bệnh như vậy, thấy bác thợ cả nhà e cũng hơi đau đầu nên e muốn các cụ tư vấn cho đễ dàng đoán bệnh cụ ạ
theo em
thứ nhất bác phải tìm ra lỗi
thứ hai bác phải cài lại kim phun nha
thứ ba bác phải xóa lỗi

ga_auto37

Tài xế O-H
bác biết chổ nào bác đồng hồ loại này không bác chỉ em với
cảm ơn bác rất nhiều
mấy đồng hồ này nó bán đầy ở cửa hàng thủy lực ấy bạn,,mà mua bạn nên ma loại giới hạn áp lớn nhất 2500 bar là đẹp..chứ mua đồng hồ giới hạn áp nhỏ quá là tèo đồng hồ đấy..mà giới hạn áp lớn quá thì khó đọc áp...

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác nói đúng,ngày xưa ta vẫn thắng khi tay không thật. Nhưng mỗi tội là quân ta chết nhiều hơn địch

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên