satafe gon cần tư vấn

hoangphucauto
Bình luận: 9Lượt xem: 650

hoangphucauto

Tài xế O-H
chào các cụ hôm nay nhà em vừa lắp máy em santafe gon 2004 xong có hiện tượng chưa hiểu rõ nhờ các cụ tư vấn .lắp ráp máy nổ ngon lành ko khói và máy rất thoát và bốc kim không đái nhưng em kiểm tra thấy lượng nhiên liệu hồi ở kim thì rất ít nhưng lượng dầu hồi ở ống phân phối ông rail thì rất nhiều và áp hồi thành tia và áp mạnh khi em mở ống hồi nhỏ từ bốn cây kim về bình áp phụt lên đủ mạnh lên nắp ca bô các cụ à áp hồi phải như áp chuẩn của bơm xăng các cụ à liệu có thể là van hồi hay cảm biến áp suất rail có vấn đề không các cụ ,khi xe tới xưởng là xe cứu hộ kéo về thưa các cụ ,à quên em cắm máy ko thấy báo lỗi nào các cụ à

clemoletbua

Tài xế O-H
Nói tóm lại xe của bạn máy xăng hay dầu?
chắc chắn là crid cụ ạ!
[MERGETIME="1410102168"][/MERGETIME]
chắc chắn là crid cụ ạ!
[MERGETIME="1410102177"][/MERGETIME]
chắc chắn là crid cụ ạ!
[MERGETIME="1410102206"][/MERGETIME]
chắc chắn là crid cụ ạ!

synguyenvn

Tài xế O-H
máy dầu mà bạn ấy lại so sánh với áp bơm xăng là sao nhỉ? mà như vậy máy có sao k hay vẫn nổ ngon, lắp trên xe vẫn hoạt động tốt hay sao bạn

clemoletbua

Tài xế O-H
chắc chắn là crid cụ ạ!
máy dầu mà bạn ấy lại so sánh với áp bơm xăng là sao nhỉ? mà như vậy máy có sao k hay vẫn nổ ngon, lắp trên xe vẫn hoạt động tốt hay sao bạn
bạn ấy nói thế để dễ hình dung thôi. cụ chủ thớt cho em hỏi lúc cụ thử dầu hồi trên dàn phân phôi nhủ thế có bị chết máy ko ạ?

hoangphucauto

Tài xế O-H
máy dầu mà bác ý em là em rút ty ô hồi của bốn cây kim ra thì áp hồi ngược lại từ ống sáo hay còn gọi là ống rail với áp thành tia tròn và phun xa tới khoảng 20cm các cụ à kể cả lúc ko nổ máy cũng vậy khi đi ga cũng vậy không có hiện tượng áp hồi nhiều hay ít các cụ à máy vẫn đạt được tốc độ rễ nổ không khói các cụ à

hungem

Tài xế O-H
chào các cụ hôm nay nhà em vừa lắp máy em santafe gon 2004 xong có hiện tượng chưa hiểu rõ nhờ các cụ tư vấn .lắp ráp máy nổ ngon lành ko khói và máy rất thoát và bốc kim không đái nhưng em kiểm tra thấy lượng nhiên liệu hồi ở kim thì rất ít nhưng lượng dầu hồi ở ống phân phối ông rail thì rất nhiều và áp hồi thành tia và áp mạnh khi em mở ống hồi nhỏ từ bốn cây kim về bình áp phụt lên đủ mạnh lên nắp ca bô các cụ à áp hồi phải như áp chuẩn của bơm xăng các cụ à liệu có thể là van hồi hay cảm biến áp suất rail có vấn đề không các cụ ,khi xe tới xưởng là xe cứu hộ kéo về thưa các cụ ,à quên em cắm máy ko thấy báo lỗi nào các cụ à
-XE dể nổ ,lên ga ngọt,không khói,và không báo lỗi là tốt rồi ấy bạn,bạn ra đường chạy thử xem có vấn đề gì không nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên