SDMedia 05-2012 - Phần mềm hướng dẫn tháo ráp, chẩn đoán, sửa chữa Mercedes

Già Làng O-H
Bình luận: 108Lượt xem: 26,015

danghuy76214

Tài xế O-H
Ðề: SDMedia 05-2012 - Phần mềm hướng dẫn tháo ráp, chẩn đoán, sửa chữa Mercedes

Em vừa xem bằng ie và firefox cũng không được :-? kéo torent cả tuần mới xong mà không xem được chán quá anh ơi

danghuy76214

Tài xế O-H
Ðề: SDMedia 05-2012 - Phần mềm hướng dẫn tháo ráp, chẩn đoán, sửa chữa Mercedes

Có khi file .iso cuả em bị lỗi rồi kiểm tra thấy dung lượng có 7,47 gb:2:đen quá

vtran

Tài xế O-H
Đây là phần mềm chính hãng: hướng dẫn tháo ráp, chẩn đoán, sửa chữa, programing các dòng xe Mercedes. Dung lượng: 7.95GB
Hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh, video, pdf .v.v....
Với phần mềm này, xem và nghiên cứu kỹ xe rất thích hợp cho Kỹ Thuật Viên chuyên nghiệp sửa chữa Mercedes.

Muốn sử dụng phần mềm này bắt buộc phải cài đặt DAS - Xentry mới cài đặt và sử dụng được Nó.
Ở đây, Tôi sẽ hướng dẫn các Bạn cài đặt riêng lẻ mà không cần phải cài đặt DAS - Xentry.

1/ Bạn đăng ký tập tin ocx vào hệ thống:
Click Start > Run > gõ: regsvr32 msdxm.ocx > bấm Enter
2/ Nếu chưa có file msdxm.ocx thì giải nén file msdxm.ocx kèm theo TẠI ĐÂY vào C\Windows\system32 \
3/ Chèn dĩa DVD SD Media vào ổ dĩa ảo. Có thể copy toàn bộ vào 1 thư mục nào đó trên ổ cứng để sử dụng mà không cần cho vào ổ ảo.
4/ Mở thư mục: MEDBIB trong DVD.
5/ Chạy tập tin: index_EN.html, Bạn có thể tạo Shortcut ra Desktop để dễ sử dụng.
6/ Chương trình hoạt động tốt nhất với trình duyệt Internet Explorer

Hưởng thụ

Nhớ đổ xăng nha Cụ [you] :))
sao không thây link hả già làng ơi hay em vẫn chưa đủ xăng a?

tuananh0589

Tài xế O-H
Đây là phần mềm chính hãng: hướng dẫn tháo ráp, chẩn đoán, sửa chữa, programing các dòng xe Mercedes. Dung lượng: 7.95GB
Với phần mềm này, xem và nghiên cứu kỹ xe rất thích hợp cho Kỹ Thuật Viên chuyên nghiệp sửa chữa Mercedes.

Muốn sử dụng phần mềm này bắt buộc phải cài đặt DAS - Xentry mới cài đặt và sử dụng được Nó.
Ở đây, Tôi sẽ hướng dẫn các Bạn cài đặt riêng lẻ mà không cần phải cài đặt DAS - Xentry.

2/ Nếu chưa có file msdxm.ocx thì giải nén file msdxm.ocx kèm theo TẠI ĐÂY vào C\Windows\system32 \
3/ Chèn dĩa DVD SD Media vào ổ dĩa ảo. Có thể copy toàn bộ vào 1 thư mục nào đó trên ổ cứng để sử dụng mà không cần cho vào ổ ảo.
5/ Chạy tập tin: index_EN.html, Bạn có thể tạo Shortcut ra Desktop để dễ sử dụng.

Hưởng thụ

em không nhìn thấy chữ download ajh ? hay em chưa đủ tiêu chuẩn .

tuananh0589

Tài xế O-H
tại sao em không giải nén được ạ. đang giải nén nó lại hiện ra dòng này
you need to have the following volume to continue extraction

insert a disk with this volume and press ok to try again or press cancel to break extraction
em đã dùng google dich mà không hiệu quả ai biết chỉ dùm em đi.cảm ơn trước nha. em lần mò mãi không được.cứu em với các cao thủ ơi.

Kiều Diễm

Tài xế O-H
tại sao em không giải nén được ạ. đang giải nén nó lại hiện ra dòng này
you need to have the following volume to continue extraction

insert a disk with this volume and press ok to try again or press cancel to break extraction
em đã dùng google dich mà không hiệu quả ai biết chỉ dùm em đi.cảm ơn trước nha. em lần mò mãi không được.cứu em với các cao thủ ơi.
IN SỢT ĐÍCH (CHO CD VÀO ) GUÝT ĐÍT VÔ LUM ÈN PỜ RÉT Ô KÊ ( VỚI ĐĨA TƯƠNG ỨNG VÀ NHẤN Ô KÊ) TU TRAI À GÊN ( VÀ THỬ LẠI) .......

Cụ tải về bị thiếu 1 phần file nên không thể giải nén được !

tuananh0589

Tài xế O-H
em cảm ơn ạ.cụ đã cứu em. Kiều Diễm
nhưng cụ ơi của trong
5/ Chạy tập tin: index_EN.html, em tìm mãi mà không có tệp nào như vậy.em chạy setup thì bị lỗi.
cụ chỉ nốt hộ em với ạ,em cảm ơn.

jnnova142

Tài xế O-H

Hưởng thụ

Cụ cứ đợi em đủ xăng.load về ngay.hi vọng link vẫn sống chứ cụ :d

vtran

Tài xế O-H
cụ nào c cái linh số 8 cho em được không tải hết 7 rùi nhà mật mạng thế là toai luôn không jiair nen đươc jiup em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên