Sinh nhật O- H lần thứ 6 năm 2014

văn chiến_bc06
Bình luận: 0Lượt xem: 949

văn chiến_bc06

bơi ngược dòng
kính thưa các cụ ông ,cụ bà cùng toàn thể a e O-H,
mấy hôm rồi em vô tình chui vào được phòng họp BQT của các cụ và đọc bài,thấy BQT đang đau đầu về vấn đề tổ chức sự kiện này
lên e mạo muội xin phép cụ KDL cho em lập topic này coi như 1 topic,chưng cầu dân ý vì từ đây đến sn chỉ còn 2 tháng, nó không quá dài cũng ko quá ngắn để chúng ta có những kế hoạch cụ thể, và cần đến sự đóng góp của những tình nguyện viên,và những nhà hảo tâm để có một ngày kỉ niệm đậm chất đam mê kĩ thuật theo đúng tinh thần O-H đề ra,
1-những thành viên nào của O_H cảm thấy mình có niền đam mê,có tinh thần xây dựng tập thể xin mời tham gia
2-mong muốn sự tham gia đóng góp xây dựng của các nhà tài trợ,và các nhà hảo tâm, có nhu cầu quảng cáo và bán hàng cho ae O-H
3-cá nhân thành viên nào đóng góp được vấn đề gì xin mạnh dạn,như tìm -nguồn tài trợ,
-truyền thông quảng cáo
-hỗ trợ phương tiện đón ae tham dự
em lập ra topic này không mong muốn điều gì,mà chỉ kêu gọi những người ae O-H những người có tinh thần,đam mê hăng hái chung tay xây dựng O-H cho thế hệ mai sau
hãy bỏ đi cái chủ nghĩa cá nhân,và tôi tin chắc đã tham gia là các bạn sẽ được nhiều hơn những gì ta đang có
và tôi biết chắc rằng BQT,cũng như những MOD họ ko được hưởng bất cứ quyền lợi gì từ việc này,ngoài những đóng góp,cống hiến cho cộng đồng kĩ thuật
chính vì thế tôi xin phép BQT,mạo muội có lời kêu gọi tới toàn thể a e O-H cùng đóng góp tinh thần xây dựng một ngày sn O-H chưa từng có

(từ trước tới nay người VN ta thường có tinh ỷ lại,khi sảy ra sự kiện thì theo hiệu ứng đám đông,phong trào thì nhiều tinh thần lại thiếu)
chính vì thế chúng ta những người trẻ năng động,hãy bỏ đi lối suy nghĩ đó tránh dập khuôn lối sống,chung tay xây dựng cộng đồng kĩ thuật,nền tảng tương lai đất nước
cá nhân e xin bỏ ra 1 tuần trong quỹ thời gian để tham gia cùng BQT

.... thân ái.............!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên