[Sinh nhật O-H]Mèo sạch thỉu - Câu trả lời về bệnh xe hay nhất

khoadongluc
Bình luận: 9Lượt xem: 3,221

haui

Tài xế O-H
Đúng là câu trả lời xuất sắc . có nhiều xe mà sau khi sử lý hết các trường hợp đã xảy ra mà vẩn không được thì cũng nên sử dụng phương pháp cuối cùng là "Cúng " như bác MÈO nói đấy !:))

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Đúng là câu trả lời xuất sắc . có nhiều xe mà sau khi sử lý hết các trường hợp đã xảy ra mà vẩn không được thì cũng nên sử dụng phương pháp cuối cùng là "Cúng " như bác MÈO nói đấy !:))

Nói như cụ chắc mấy trường đào tạo ô tô phải đào tạo thêm chuyên ngành cúng ,rồi học viên ra trường sẽ là các Kỹ sư cúng ,đi làm gara có các KTV cúng.Quả là một sáng kiến tuyệt vời.:102::102::102::102:

LongPro_TM

Tài xế O-H
Nói về cái này thì cũng có 1 phần tâm linh là đúng không hẳn là sai hoàn toàn. Nhưng cái quan trọng vẫn là tay nghề và sự hiểu biết vấn đề:3: và đôi khi cũng cần sự may mắn nữa:11:

n2vc4b

Tài xế O-H
cũng có phần đúng :10: bởi bữa trước e đi thực tập xe của công ty khởi động mãi ko nổ,bác tài làm đủ mọi cách cần thiết theo bác ấy mà vẫn ko nổ,cuối cùng lên lấy mấy cây hương xuống thắp khi lên đề xe lại thì nổ phát 1 lun,sự thật 100% đó các bác ạ,vấn đề tâm linh hehe

anhsang_tq

Tài xế O-H
he he. vụ này bác mèo không đăng ký là dế đứt lắm :D . hôm nào uqa chỗ bác mèo chép về học thuộc chắc là hành nghề ngon ơ=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên