sk220mark iii

H
Bình luận: 9Lượt xem: 1,313

lovemachine

Tài xế O-H
cần tư vấn con SK220-1 bị hiện tượng quay toa chậm 3s .
Kiểm tra tất cả các động tác khác hoạt động bình thường ap đạt .
áp điều khiển quay toa 25kg/cm2 . Tác động tay điều khiển thì khoảng 3s sau mới quay , khi quay được thi quay bình thường . nhờ các cao thủ tư vấn giùm..thanks
Bạn đo áp khiển quay toa 25kg/cm2 là ở vị trí nào. Nếu bạn đo ở trên cốc spool quay toa thì có lẽ kẹt chi tiết này. Bạn nên kiểm tra áp quay toa ở trên morto quay toa xem khi chưa quay thì có áp không, hoặc kiểm tra thêm áp mở phanh quay toa để kết luận.

Mr.Pono

Pờ Nờ
áp điều khiển quay toa 25kg/cm2 . Tác động tay điều khiển thì khoảng 3s sau mới quay , khi quay được thi quay bình thường . nhờ các cao thủ tư vấn giùm..thanks

Khiển có 25 cân thì ít roài. Các thao tác khác thì khiển nhiêu áp hả cụ

thaoha

Moderator

trước tiên cụ lắp cho 2 cái đồng hồ 100kg vào 2 đầu vào cốc của thao tác quay toa xem khi vào thao tác xem
A/S của nó ra sao.tiếp đến cụ gắn 1 cái đồng hồ 100kg vào đường A/S mở phanh xem nó có bất thường gì ko

hocviec@.com

Tài xế O-H
dạ kính thưa các cụ em chỉ phán đoán như thế này không biết có phải không:
- áp điều khiển quay toa 25kg/cm2 cả 2 bên em nghỉ là đạt vì thường áp đk 25-30kg/cm2 . Vậy áp mở thắng quay toa cũng 25kg/cm2 vì qua van bi
- nếu áp mở thắng quay toa không đủ thì có hiện tượng xịt khói đen khi bắt đầu quay toa
-áp Pi cũng bình thường vì khi kết hợp vừa quay vừa nâng cần cũng bị hiện tượng chậm 3s
có chổ nào không đúng xin các bác chỉ giùm

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Bệnh này thì gặp Cu Vá nhé, không quá 5 phút... xong.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên