Sửa Komatsu200-3

S
Bình luận: 9Lượt xem: 1,074

sang.ns

Tài xế O-H
em gặp con 200-3 làm 20 p bị sôi nước chỉ biết thợ trước vừa làm bơm tổng xong và lúc em đến thì một tuy ô ra ngăn kéo rung ko ngớt vào đọng tác thì ngừng một bên xích với quay toa bị yếu ạ

các bác cho em hỏi làm sao cho máy ko bị sôi nước và áp khiển với áp làm việc của bơm khoảng bao nhiêu là dk ạ
cảm ơn trước ạ

nvd.30041993

Tài xế O-H
Áp khiên của máy đào thương sài là 40 kg, còn về phân sôi nước thấy cụ nói vhạy 20 phút mới sôi thì cụ nên đi làm lại két đi nhé. Nêu két mới làm thì kiểm tta van hằng nhiệt xem còn hoạt động tốt không rồi đến bơm nước, dây đai có chùng quá không,....

sang.ns

Tài xế O-H
Áp khiên của máy đào thương sài là 40 kg, còn về phân sôi nước thấy cụ nói vhạy 20 phút mới sôi thì cụ nên đi làm lại két đi nhé. Nêu két mới làm thì kiểm tta van hằng nhiệt xem còn hoạt động tốt không rồi đến bơm nước, dây đai có chùng quá không,....
thấy chủ máy bảo là trước khi làm bơm thì cả ngày ko nóng làm bơm rồi thấy tuy ô rung vào máy sôi nước ...

Truongvo80

Tài xế O-H
em gặp con 200-3 làm 20 p bị sôi nước chỉ biết thợ trước vừa làm bơm tổng xong và lúc em đến thì một tuy ô ra ngăn kéo rung ko ngớt vào đọng tác thì ngừng một bên xích với quay toa bị yếu ạ

các bác cho em hỏi làm sao cho máy ko bị sôi nước và áp khiển với áp làm việc của bơm khoảng bao nhiêu là dk ạ
cảm ơn trước ạ
Cả hai nguyên nhân. Ở đây là vừa động cơ vừa thủy lực. Vì thủy lực gì tải thì cũng k thể 20` mà sôi dc. Cho nên phải kiểm tra cả hai. Chỉnh chọt con này thợ chưa giỏi rất khó ăn đấy

mayxaydunghk

Tài xế O-H
máy ở đâu cụ, ap khiên của máy đào thương là 40 kg +/_ còn về phân sôi nước thấy cụ thì có nhiều nguyên nhân lắm..., nhiệt độ dầu thủy lực thế nào cụ,....

dotrongdoan

Tài xế O-H
cụ là lái máy hay sửa máy
nghe cụ nói thì con máy của cụ găp rất nhièu bệnh
và cần làm tổng thể
áp khiển ỏ đây tu 40-45
ap bom tu 280-330
la hoat dong tot
sôi nước thì quá nhiều nguyên nhân: bom nước,ket nước, lock máy, quat gió, coroa, hoac bị ghì thủy lực.
có gì cần giúp cứ alo: 0976886026

hoannbk

Tài xế O-H
ÁP KHIỂN CỦA KOM khoảng 30kg/cm2 thôi nhá cụ.
có bài tất tật về hàng nóng trên dd đó, cụ đọc xong làm. Em này trùm sối nước đó.

vvn56

Tài xế O-H

cảm ơn trước ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên