Sumitomo sh100-2 mất 1 bên di chuyển yếu

anhhoang67537
Bình luận: 10Lượt xem: 2,084

anhhoang67537

Tài xế O-H
em chào tất cả các bác trên diễn đàn. Em đang làm con sh100-2 bị mất 1 bên di chuyển yếu. Em đã làm những việc như sau ạ. Trung tâm thay phớt mới, em kiểm tra motor chân chạy vẫn bình thường, sy lanh mặt trà tốt. Em đổi 2 vế bơm và đường đk trên balo cho nhau thì chân yếu vẫn yếu và chân khoẻ vẫn khoẻ ạ. Còn mỗi ngăn kéo em chưa kiểm tra được vì nó nằm sau cabin rất hẹp và tyo cứng ạ.
Các bác ai đã làm dòng này rồi cho em xin sự giúp đỡ với ạ. Bác nào có tài liệu cho em xin được không ạ. Em cảm ơn các bác rất nhiều.

mayxaydunghk

Tài xế O-H
em chào tất cả các bác trên diễn đàn. Em đang làm con sh100-2 bị mất 1 bên di chuyển yếu. Em đã làm những việc như sau ạ. Trung tâm thay phớt mới, em kiểm tra motor chân chạy vẫn bình thường, sy lanh mặt trà tốt. Em đổi 2 vế bơm và đường đk trên balo cho nhau thì chân yếu vẫn yếu và chân khoẻ vẫn khoẻ ạ. Còn mỗi ngăn kéo em chưa kiểm tra được vì nó nằm sau cabin rất hẹp và tyo cứng ạ.
Các bác ai đã làm dòng này rồi cho em xin sự giúp đỡ với ạ. Bác nào có tài liệu cho em xin được không ạ. Em cảm ơn các bác rất nhiều.
Các thao tác khác thì sao cụ

nha1992

Tài xế O-H
Cho em hỏi bác trị đc chưa ạ ...xe e củng đang bị..1 chân thì chạy lịm máy bò 2 chân thì bình thường..ma bò 1 chân thì chỉ 1 bên bị.

anhhoang67537

Tài xế O-H
cụ này nói láo
chính cụ nói đổi vế bơm và đường điều khiển bơm cho nhau nhưng bên yếu vẫn yếu bên khỏe vẫn khỏe
vậy mà cụ mạ ba lô ( Regulator ) lai ngon
Cụ ơi em còn thiếu nữa là ngày ấy em vừa làm lại balo vừa thay phớt trung tâm và em xử lý mấy cái ngi án 1 lúc là hết bệnh mà cụ. Em nói thật ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên