SYM tiếp tục tung ra dòng phun xăng điện tử mang tên Elizabeth

H
Bình luận: 17Lượt xem: 3,805

HUIVN

Tài xế O-H
Tin nóng nhất từ trung tâm kỷ thuật của VMEP:
Sau dòng xe joyride SYM tiếp tục tung ra một dòng xe phun xăng điện tử tiếp theo đựoc nâng cấp lên từ phiên bản SYM Attila Elizabeth . Sơ lược thông tin dòng xe này bao gồm sử dụng phun xăng điện tử công nghệ mới nhất , với động cơ 110 cc . Hiện chúng tôi đang thu thập hình ảnh và đưa ra những thông số chính xác nhất về dòng xe này ! các bạn có thể chém gió tại đây!

hui

Tài xế O-H
Cụ SYM lại ra xe mới à :)) Ko biết có điểm gì khác biệt hơn nghoàii phun xăng điện tử ko nhể bác chịu khó lùng cho anh em mấy cái hình cho dễ ném đá nha :))

ot2

Tài xế O-H
mong các bác sớm có hình ảnh để anh em chiêm ngưỡng :D, nếu có cả thông tin kỹ thuật thì càng tốt

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Dòng phun xăng là xu hướng chung của các nhà sản xuất bây giờ, hi vọng với sự ra đời của SYM mới này là thành công của SYM nói riêng và thị trường xe máy nói chung. Chúng ta lại tiếp tục hi vọng và chờ đợi

HUIVN

Tài xế O-H
Sau cơn bão Joyride không được thành công như mong đợi này SYM lại tiếp tục khẳng định mình cho theo kịp 2 đại gia honda và yamaha theo em được biết dòng này hiện chưa có gì đặc biệt ngoài công nghệ thời đại là phun xăng còn dung tích xi lanh vẫn dữ nguyên 110 cc em sẽ cập nhật những hình ảnh , thông số kịp thời cho các bác !

hochoi

Tài xế O-H
Nghe tin cụ SYM lại tiếp tục tung cú tiếp vào quả Elizabet phun xăng điện tử nghe thì cũng chả có gì lạ nhưng sự chờd9o7ii5 ở đây ko biết là có nhại em nào về kiểu dáng ko :))

ot2

Tài xế O-H
ừa, e nghe nói nó giống i hệt con eli hiện giờ thui nhưng khác cái có thêm phun xăng, giống như air blade fi với ab thường zị đó

Wanted

Xe Tăng
có ai có hình ảnh hok cho post lên cho em xem tý coi . Con này hok biết thế nào nữa co đẹp hok vậy mấy bác.

haui

Tài xế O-H
Nếu mà giống elizabth cũ thì cũng ko có gì nổi bật nhìn xe đó dựng cạnh con lx mà sặc máu vết tươi:))

vietms

Tài xế O-H
DÒng xe này nghe nói kei6u3 giáng có phần đèn và tem hơi khác với elizabeth hiện tại còn lại khá giống , động cơ 110cc phun xăng điện từ dòng xe mang tên SYM elizabeth EFI

vinamech

Tài xế O-H
Xe này hình như hôm em vào hãng có thấy nhưng tiếc là ko cho chụp chỉ đựoc nhìn sơ thôi bề ngoài trông khá giống với Elizabeth hiện tại nhưng giàn đèn và tem thì khác . Các bác cứ chờ xem :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên