Tài liệu đào tạo Hộp số tự động (Tiếng Việt)

triccoto
Bình luận: 91Lượt xem: 17,372

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
e nghĩ diễn đàn này để giao lưa thôi bác ạ , nếu mua bán thì có thể mua bằng tiền bằng vật chất , còn mua bằng điểm này cũng đâu quan trọng , điểm cũng chẳng qua là để khuyến khích ae thôi ạ , còn cò kèo ko phải là bản tính của e . nếu ai chua đủ điểm e sẵn sàng gửi mail ạ . mình cũng mất cái gì đâu a , e hay tham gia mấy hoạt động tình nguyên vs hiến máu có câu rất hay "sống là phải cho đi" .
Việc mình làm ở ngoài nó khác với cái rum này cụ ới, cụ cứ làm như vậy nhiều ng sẽ ỷ lại, càng trông chờ thì chẳng chịu động não tý nào hết. Lại thụ động rùi lại than quảng ninh. Mình xét thấy tình hình thế nào thì thuận lòng mình share thui.

dangtuan9x

Tài xế O-H
Tại sao lại phải rẻ cho sinh viên nhỉ, thế không là sinh viên thì phải chịu giá đắt à. Lên đây là bình đẳng, chẳng ưu tiên gì hết. Sinh viên không phải là cái mang ra dùng để đi xin
Để cháu giải thích nói sinh viên vì mọi.ng đều biết cảnh sinh viên nó thiếu thốn như nào ý cháu là cho mấy a e ít xăng cũng tải đc. Đó

situlenkinh

Tài xế O-H
Đây là tài liệu đào tạo về hộp số tự động bằng Tiếng Việt của Hyundai rất đầy đủ, chi tiết, cụ thể, hình ảnh rõ nét.
File: PPT
Size: 16,4Mb
[/IMG]

Đây là tài liệu đào tạo về hộp số tự động bằng Tiếng Việt của Hyundai rất đầy đủ, chi tiết, cụ thể, hình ảnh rõ nét.
File: PPT
Size: 16,4Mb
[/IMG]

đã tải cảm ơn chủ thớt . mong nó đúng với giá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên