Tài liệu đào tạo hyundai ( Việt-Hàn-Anh)

B
Bình luận: 10Lượt xem: 8,652
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

bkdn

Tài xế O-H
Hôm nay em chính thức upload lên bộ tài liệu hyundai gồm 3 ngôn ngữ dung lượng 3.7GB
Giới thiệu :
Tài liệu gồm có 3 thứ tiếng tiếng việt , tiếng anh , và tiếng hàn quốc , đầy đủ các dòng động cơ của hyundai ,
Ngoài ra tài liệu còn cung cấp các kiến thức đòa tạo căn bản từ a đế á đảm bảo rất có ích

Các bạn có thể xem hình minh họa!

để load được tài liệu này các bạn cần phải có đủ 1000 bài viết trên diễn đàn!
Vì tính bản quyền và vì sự đóng góp cho O-H mong các có đủ số bài chưa đủ bạn miễn bàn luận .
Tài liệu này thực sự có ích cho dân chuyên ngành .
Nếu ai có nhu cầu mua trọn bộ 3.6GB tôi xin để lại giá bằng nửa giá bàn quyền : 1500$ không bớt
Lin download trực tiếp :
[HIDE-POSTS="1000"]http://210.245.90.194/tailieu/huyndai_vi_eg_ko.rar[/HIDE-POSTS]
pass:
Mã:
www.oto-hui.com
Mod và admin chưa đủ bài cũng miễn bàn !

sirduyduc

Tài xế O-H
Ðề: Tài liệu đào tạo hyundai ( Việt-Hàn-Anh)

kính cụ bkdn!
cụ upload và đặt điểm cho anh em tải về nhé!
em vừa dọn hơn 100 comment tại topic này! cụ chuyển điều kiện thành điểm tạo điều kiện cho anh em chia sẻ nhé!
thân!

dinhhoioh

Tài xế O-H
e lướt qua thấy cụ bảo phải 1000 bài viết, mặc dù biết tài liệu quý nhưng cụ có đk như thế thì những sinh viên như e biết làm sao. với những sinh viên như e vào đây để học hỏi kinh nghiệm chứ có cái kinh nghiệm quái gì mà để chia sẻ đc 1000 bài. đó là ý kiến của e có gì không phải mong cụ thông cảm

panther_03

Tài xế O-H
haha.xin lối chứ em nghĩ số thành viên đủ 1000 bài viết chắc chỉ bằng số người đặt chân lên mặt trăng.thiết nghĩ bác đặt xăng để load về thì hợp hơn

Hades

Tài xế O-H
Bác chủ được nhìn thấy lần cuối 3/5/2015 thì chắc không xem bài viết nữa rồi nhưng khi nào bác vào mong bác đặt điều kiện tải là xăng cho mộ người tải với. 5000 hay 10000l xăng cũng được để ae có mục tiêu mà tải được chứ 1000 bài viết thì bác đăng lên cho mọi người thèm thôi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên