Đang tải...

Chúc các cụ buổi tối an lành ấm áp!

"Mọi người sẽ quên rất nhanh việc bạn làm nhưng họ sẽ nhớ rất lâu bạn đã làm nó tốt thế nào"

Toyota / Lexus Tài liệu đạo tạo nhân viên bán hàng của toyota (2010-2011)

Thảo luận trong 'Ô Tô' bắt đầu bởi MinhHoang, 8/3/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. MinhHoang

MinhHoang Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    25
    Xăng:
    426 lít xăng
    giúp mình các bác ơi,mình đang thử việc tại TOYOTA LÝ THƯỜNG KIỆT,và đang theo học lớp kỹ năng bán hàng,học rất hay nhưng chỉ sơ sài ah,bác có tài liệu liên quan thì up cho mình nhé,THANK các bác rất nhiều và xin hậu tạ:(:)((

2. huy_turbo

huy_turbo Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    25
    Xăng:
    149 lít xăng
    em còn 2 tháng nữa ra trường , tiện hỏi bác luôn bên TOYOTA nó phỏng vấn làm nhân viên kinh doanh khó khăn lắm không ạ, yêu cầu bằng cấp ra sao ? Em ở Hà Nội ..mong bác chỉ giáo !:)

3. duocktc

duocktc Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    0
    Xăng:
    330 lít xăng
    tài liệu download ko đc vậy các a??

4. xuanduongtc

xuanduongtc Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    0
    Xăng:
    419 lít xăng
    Bác Khoadongluc thân mến, thật may mắn khi e search được đường link của Bác , nhưng khi vào đường link thật :(. e sẽ đội ơn bác rẩt nhiều nếu Bác giúp e gửi vài tài liệu để e chuẩn bị tốt cho kì PV vấn cuối tháng 2 này.(Đào tjao kỹ năng bán hàng, kỹ năng giải quyết khiếu nại,kỹ năng phục vụ khách hàng, tài liệu dịch vụ của Toyota- TPS& TOYOTA WAY) em cảm ơn Bác nh lắm.đây là gmail của e: xuanduongtc@gmail.com. :x

5. trunganh_vd198x

trunganh_vd198x Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    7
    Xăng:
    379 lít xăng
    Em đang là nhân viên kt muốn lên làm nhân viên bán hàng mà ko có tài liệu về cái này . điểm của e ít ko tải về được file miến phí thì ko tải dc vậy bác nào có gửi mail cho em xin với dc không ah. e thanks các bác nhiều. anhhoangtrung.audi@gmail.com