Tạm Ngừng đăng ký thành viên O-H !!!

khoadongluc
Bình luận: 15Lượt xem: 2,976

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính thưa toàn thể các cụ !
Khi đã lên đến con số thành viên hơn 200.000 thì đây cũng là lúc cần xem xét lại chất lượng thành viên ! Rất nhiều thành viên tham gia diễn đàn nhưng không sinh hoạt diễn đàn sẽ loại bỏ bớt. Hiện cho đến ngày hôm nay diễn đàn đã xóa bỏ hơn 50.000 thành viên không tham gia sinh hoạt trong vòng 6 tháng qua !
Kể từ ngày hôm nay, diễn đàn tạm thời ngừng chức năng đăng ký thành viên mới ! Các bác trên diễn đàn cũng xin lưu ý , nếu
tài khoản BQT không sinh hoạt trong vòng 90 ngày liên tục sẽ trở lại thành viên bình thường và Những thành viên bình thường không sinh hoạt trong vòng 6 tháng sẽ bị xóa khỏi danh sách thành viên diễn đàn ! Các thành viên trên diễn đàn có dấu hiệu spam hoặc cố tình spam chúng tôi cũng sẽ thanh lọc , Nếu trong quá trình lái xe trên O-H gặp tình trạng lạng lách đánh võng xin đừng ngần ngại , xin ấn ngay vào nút "Báo cáo" để chúng tôi kịp thời xử lý !
Thời gian tạm ngừng đăng ký thành viên mới sẽ bắt đầu từ ngày hôm nay (9/1/2014) ! Xin các bạn đang lái xe trên O-H đọc kỹ nội quy để tránh trường hợp bị khóa tài khoản!
Xin trân trọng cảm ơn !

arasaki

Tài xế O-H
việc thanh chọn lọc thành viên là rất cần thiết để có 1 o-h thực sự khỏe mạnh và chất lượng. nhưng việc tạm thời ngừng đăng ki thành viên em thiết nghĩ ko nên kéo dài, để thêm những cơ hội nữa cho những con người mang tố chất kỹ thuật được hoc hỏi - giao lưu - chia sẻ - hợp tác, và cũng là cơ hội cho gia đình o-h. tránh việc hiểu lầm bây giờ họ ko dăng kí dược họ sẽ ko biết để quay lại nữa!

luckyboy270993

Tài xế O-H
Bác khoadongluc làm vậy là rất đúng e xin ủng hộ. Chứ nếu không thì có nhiều bác tài đăng kí nhưng không tham gia lái xe nghiêm túc làm ảnh hưởng tới diễn đàn của chúng ta.

tuananh0589

Tài xế O-H
việc thanh chọn lọc thành viên là rất cần thiết để có 1 o-h thực sự khỏe mạnh và chất lượng. nhưng việc tạm thời ngừng đăng ki thành viên em thiết nghĩ ko nên kéo dài, để thêm những cơ hội nữa cho những con người mang tố chất kỹ thuật được hoc hỏi - giao lưu - chia sẻ - hợp tác, và cũng là cơ hội cho gia đình o-h. tránh việc hiểu lầm bây giờ họ ko dăng kí dược họ sẽ ko biết để quay lại nữa!
em cũng nghĩ như bác nếu chúng ta bây giờ không cho đăng kí thì rất là thiệt thòi cho các bạn khóa sau nữa.chúng ta chỉ nên xóa ních mà em nghĩ xóa ních đi thì người đó lập lại thì việc có điểm để download rất là khó.

TUBUI

Tài xế O-H
em thấy không cho đăng kí thành viên mơi là không hợp lí lắm
ÔNG BÀ TA CÓ CÂU:"ĐÁNH NGƯỜI CHẠY ĐI CHỨ AI ĐÁNH NGƯỜI CHẠY LẠI"
EM NGHĨ BQT NÊN SUY NGHĨ GIỮA DƯỢC VÀ MẤT em thấy được thì rất ích mà mất thì rất nhiều,thành viên mới có uy điểm là
1)trẻ,khỏe,thông minh,nhiều ý kiến hay.......
2)nhiều nguồn kiến thức sâu rộng,nhiều người tài,,,,,,....
3)..........
để hạn chế thành viên không tích cực em có những ý kiến như sau:
1)thử thách 1 tuần nếu không có mặt ở diễn đàn oh 12h/1 ngày xóa nich
2) nạp thẻ 5 ngìn 1 ních mới
3)thay đổi màu ních vd:bqt màu đỏ,tv củ màu hồng,tv mới màu xanh

Huyndai Getz1.1

Tài xế O-H
Hoan nghênh sự thanh lọc của BQT. tuy nhiên em xin có ý kiến thêm là nên có số lượng giới hạn, nếu trong số lượng giới hạn đó ai không sinh hoạt trong thời gian qui định hoặc vi phạm thì loại bỏ đồng thời BQT nên cho đăng ký thêm thành viên mới để bù lại số thành viên đã loại bỏ đó. Có thể thành viên mới sẽ phải thanh lọc bằng cách nào đó để thử mức độ đam mê kỹ thuật và khả năng công hiến của họ đã, sau đó mới kết nạp ạ

levanduc2808

Tài xế O-H
Em xin ủng hộ các cụ về vần đề đó. theo em xoa nick sẽ giảm bớt xuống còn 3-4 tháng thôi. để đảm bảo cho mục tiêu chất lượng của diễn đàn. chứ 6 tháng là quá lâu. 1 ng đam mê và yêu thích thì ko có cớ gì mà 2,3 tháng ko vào diễn đàn lấy 1 lần.

mrbinh94

Tài xế O-H
E là 1 thành viên mới, e cũng xin ủng hộ hết mình nhưng mà việc k cho đang ký thành viên mới thì rất thiệt thòi cho những người mới biết đên o-h như e đay. E nghĩ cứ cho đăng ký mất 10k là ổn, vs những người đam mê 10k k phải là số tiền lớn.

ancold1977

Tài xế O-H
Thấy ngừng đang kí thành viên thì không hợp lý lắm, e là thợ điện lạnh e tham gia để học hỏi thêm , chứ không có kinh nghiệm gí về lĩnh vực gầm máy cả..:)

vuhoanhp

Tài xế O-H
theo ý kiên của mình thi o liên ngừng đăng ký bơi vi là những thàng viên mới thì thường là chưa có ko có kinh nghiêm lên o chém

thanhtps

Tài xế O-H
Bác khoadongluc làm vậy là rất đúng e xin ủng hộ. Chứ nếu không thì có nhiều bác tài đăng kí nhưng không tham gia lái xe nghiêm túc làm ảnh hưởng tới diễn đàn của chúng ta.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên