Tập hợp tài liệu sửa chữa online

phaocoi
Bình luận: 17Lượt xem: 1,720

phaocoi

Tài xế O-H
Tặng các bác hai trang web e vẫn hay dùng khi cần tài liệu tham khảo các hãng xe !
Đây là 2 trang web có từ khá lâu rồi và khá nhiều hãng xe khác nhau lên e share lên cho a e với lượng xăng 10lit cac bác ít xăng cũng thoải mái lấy được nhé.

P/s :Các bác xem thấy hay thì đổ xăng e nhé!

Hình ảnh 2 trang e nó đây ạ :

Và đây là địa chỉ 2 e nó :

phaocoi

Tài xế O-H
có trang nào đời cao không bác toàn là đời thấp không bác ơi.thank bác
Đời cao ý bác là xe sau 2011 ấy ạ ??? Như các hãng là bảo hành 3 năm thì online nó cũng phải mất tới 4 năm may ra mới có tài liệu online free là nhanh lắm rồi cụ ợ ( theo như nhận định của cá nhân e là vậy!)

technologyotosd07

Tài xế O-H
Đời cao ý bác là xe sau 2011 ấy ạ ??? Như các hãng là bảo hành 3 năm thì online nó cũng phải mất tới 4 năm may ra mới có tài liệu online free là nhanh lắm rồi cụ ợ ( theo như nhận định của cá nhân e là vậy!)
thế cha nhẽ ae mình cứ hóng đợi thêm 4 năm nữa mới xem được xe đời 2013 ah dậy chắc e về hưu luôn quá bác ah

THANH24H

Tài xế O-H
Tặng các bác hai trang web e vẫn hay dùng khi cần tài liệu tham khảo các hãng xe !
Đây là 2 trang web có từ khá lâu rồi và khá nhiều hãng xe khác nhau lên e share lên cho a e với lượng xăng 10lit cac bác ít xăng cũng thoải mái lấy được nhé.

View attachment 23143

View attachment 23144

View attachment 23145

View attachment 23146

thank you

anhbacodon

Tài xế O-H
thanks a vì đã chia sẽ cho a e oto-hui.nhưng phải công nhận là service manual online cập nhật chậm hơn nhiểu so với offline.nếu chịu khó tìm tòi, nghiên cứu thì offline vẫn ok hơn.:)

THANH24H

Tài xế O-H

View attachment 23143

View attachment 23144

View attachment 23145

View attachment 23146

cảm ơn bác nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên