Tham dự "Ngày Hội Giao Lưu Gặp Mặt Các thế Hệ Sinh Viên Ngành ô tô - IUH"

khoadongluc
Bình luận: 16Lượt xem: 4,706

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Xin mời các bác , các cụ cựu sinh viên , các doanh nghiệp sửa chữa ô tô , các hãng ô tô lớn nhỏ đến tham gia buổi giao lưu chia sẻ kinh nghiệm giữa các đơn vị bảo dưỡng sửa chữa ô tô với Giảng viên, Học sinh sinh viên; giữa sinh viên các thời kỳ của Khoa Động Lực – Trường ĐH Công nghiệp Tp.HCM.

Đơn vị tổ chức : Khoa Động Lực – Trường ĐH Công nghiệp Tp.HCM.

Đơn vị bảo trợ thông tin : www.oto-hui.com

Thởi gian tổ chức : Vào lúc: 7 giờ 00 phút ngày 18/11/2012

Địa điểm : Tại: Hội trường A7 – Trường ĐH Công nghiệp Tp.HCM _ Số 12 Nguyễn Văn Bảo – P.4 – Q.Gò Vấp – Tp.Hồ Chí Minh.

Thời gian đón khách : Từ 7h00 đến 8h30

NỘI DUNG TOÀN CHƯƠNG TRÌNH NHƯ SAU :

 7h00 - 8h30: Văn nghệ đầu giờ - đón đại biểu.
 8h30 - 9h00: Giới thiệu buổi lễ, khách mời.
 9h00 - 9h30: Phát biểu của Thầy Trưởng khoa về tình hình và định hướng phát triển của Khoa trong thời gian tới.
 9h30 - 10h00: Mời các doanh nghiệp lên giao lưu trao đổi với sinh viên.
 10h00 - 10h30: Giao lưu trao đổi với cựu sinh viên.
 10h30 - 11h30: Giao lưu trao đổi giữa sinh viên với sinh viên, sinh viên với doanh nghiệp và thảo luận chọn ngày truyền thống của khoa.
 11h30: Tiệc liên hoan (tại nhà ăn giáo viên).

Mr.Pono

Pờ Nờ
Tiếc nhể.....

Các O-H members ở "XÀI" Gòn lại có cái vui rồi.

Chúc các Cụ O-H và Khoa Động lực trường ĐH... có ngày vui trọn vẹn và Đặc biệt là thành công về mục đích buổi Giao Lưu.

hui

Tài xế O-H
Vậy là ngàn hội tề tựu gặp mật đồng môn cũ đã đến . Cụ cho tôi hỏi là có cần giấy mời gì không ạ ???

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Anh em o-h tham gia chung vui, đóng góp ý kiến cũng như tiền bạc để buổi lễ thêm hoành tráng.:12:=d>

bugi

Giữ xe
Nhân viên
Anh em nào về được thì thể thông tin bên dưới luôn nha để ban tổ chức còn đạt bàn nữa.

R

rollroy123

Khách
đi thế này có giới hạn số lượng tham gia không bác, ah tham gia thì có phải đóng góp tiền bạc công sức gì không bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên