Tham khảo xe đầu kéo.

L
Bình luận: 28Lượt xem: 6,718

HINOcare

Tài xế O-H
Chào cả nhà. Thành viên mới xin phép hỏi kinh nghiệm ý kiến của các vị đi trước về dòng xe đầu kéo tí. Chả là mình dự định đầu tư con xe về chạy hàng. Nhưng ko biết nên chọn loại nào. Giờ xe quá nhiều rồi. Mình tính đầu tư ngắn hạn thôi nên chỉ tính dùng xe TQ. Tìm hiểu qua Howo rồi, nhưng thấy dòng Shacman mới bây giờ có vẻ ngon lành về động cơ, cầu bệ...Có ae nào dùng Shacman chưa? Cho ý kiến giúp mình tí nhé. Thanks!

HINOcare

Tài xế O-H
Chào cả nhà. Thành viên mới xin phép hỏi kinh nghiệm ý kiến của các vị đi trước về dòng xe đầu kéo tí. Chả là mình dự định đầu tư con xe về chạy hàng. Nhưng ko biết nên chọn loại nào. Giờ xe quá nhiều rồi. Mình tính đầu tư ngắn hạn thôi nên chỉ tính dùng xe TQ. Tìm hiểu qua Howo rồi, nhưng thấy dòng Shacman mới bây giờ có vẻ ngon lành về động cơ, cầu bệ...Có ae nào dùng Shacman chưa? Cho ý kiến giúp mình tí nhé. Thank
đầu tư dài lâu dùng hino luôn ông anh ơi 0905 873357 để được tư vấn ạ.tks

HAIPHONG76

Tài xế O-H
Mình đầu tư ngắn hạn nên tính khấu hao hết 3 năm mình bán, xe Mỹ cũ dùng tốn dầu lắm. Dòng TQ xe mới ..về khoản ăn dầu thì TQ ăn đứt thằng Mỹ time đầu. :)

Bác mua xe TQ thì được thời gian đầu, nhưng sau khoảng 3 năm gặp các vấn đề sau:

1/ Khó tuyển lái xe mới (lái xe cứng thường thích chạy đầu Mỹ hơn)
2/ Nếu bán lại mất giá nhiều hơn, khó bán hơn các dòng xe khác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên