Đang tải...

Chào buổi sáng an lành, một ngày làm việc suôn sẻ!

“Không có con đường nào dài quá đối với những kẻ bước đi thong thả, không vội vàng. Không có cái lợi nào xa xôi quá đối với kẻ kiên nhẫn làm việc."

Thảo luận Thảo luận

Thảo luận trong 'Điện - Điện tử' bắt đầu bởi mcloren007, 26/3/15.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. mcloren007

mcloren007 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    45
    Xăng:
    1,370 lít xăng
    Các thím giúp e vs. Hiện tại e có con matiz 1. Bệnh nó như sau: máy nổ còi kêu 4 bánh đứng nguyên vòng tua ổn định. Côn số bình thường bệnh lạ là cứ chạy trên đường là chết máy lùi cũng chết. E đã thay bugj cao ap bơm xăng bobin chia điện kim phun cảm biến chân ga cảm biến van không tải cảm biến hút chân không đến cái hộp đen e cũng thay nhưng ko đỡ chút nào. Cứ có tải cái lại đòi chết máy. Các bác phán dùn e cái xem bệnh nó ung thư gì ?

2. misudat

misudat Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    74
    Xăng:
    367 lít xăng
    Sao cái bơm xăng bác không thay nốt đi.

3. mcloren007

mcloren007 Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    45
    Xăng:
    1,370 lít xăng
    #3 mcloren007, 29/3/15
    Chỉnh sửa cuối: 29/3/15
    E đã thay rồi cụ àh
    [MERGETIME="1427630883"][/MERGETIME]
    Ko tải mới bị mà bác. Nổ tại chỗ vẫn bt ga vân bốc. E dang rỡ tung hết điện ra để đấu lại. Con này e đầu tư vào cũng nhiều rồi giờ mà ko làm đc thì chết
    [MERGETIME="1427630893"][/MERGETIME]
    Ko tải mới bị mà bác. Nổ tại chỗ vẫn bt ga vân bốc. E dang rỡ tung hết điện ra để đấu lại. Con này e đầu tư vào cũng nhiều rồi giờ mà ko làm đc thì chết
    [MERGETIME="1427631146"][/MERGETIME]
    Xe lăn bánh trên đường mới bị. E đã kick lên chạy ko tải thì lại ngon. Giờ e đang chạy hết lại điện cho nó hi vọng tìm ra bệnh