Thất tình..thất nghiệp..mời các bác cho cái cần câu cơm

ga_auto37
Bình luận: 62Lượt xem: 3,803

hungem

Tài xế O-H
Dạ..bác là con trai thì cũng biết rồi đấy..thời giờ yêu thì kinh tế cũng phải vững tí thì lời nói mới có trọng lượng...hết tiền nói ai nge..mà chuyện tình cảm em không phải vì tiền..mà là em thấy khổ quá muốn kiếm chỗ nào làm để cuộc sống ổn..thứ nhất lo cho bản thân và gia đình và cũng như nguời mình thương
- Bạn còn trẻ mà lo xa quá..... cố lên bạn ơi !
- Vượt qua chính mình nhé !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Dạ..bác là con trai thì cũng biết rồi đấy..thời giờ yêu thì kinh tế cũng phải vững tí thì lời nói mới có trọng lượng...hết tiền nói ai nge..mà chuyện tình cảm em không phải vì tiền..mà là em thấy khổ quá muốn kiếm chỗ nào làm để cuộc sống ổn..thứ nhất lo cho bản thân và gia đình và cũng như nguời mình thương
Đúng rồi, mình không lo nổi thân, nói ai nó nghe. Thằng đàn ông cũng khổ, vừa phải "có chỗ đứng", vừa phải "cứng chỗ đó"

ga_auto37

Tài xế O-H
Xe tải ra bắc lên vùng cao như YÊN BÁI, LAO CAI, LAI CHÂU,.... mà bác làm xe tải thì sao lại khó nhỉ,vấn đề là lương như nào thôi.
Lương thì quan trọng đấy nhưng đôi khi nó lại không quan trọng bằng anh em thợ cũng như chủ sống tình cảm..đùm bọc..không chơi xâu nhau..đó là điều quan trọng nhất với em..lương thấp mà sống và làm thoải mái..anh em thợ chủ sống tốt..e cũng hài lòng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên