Thay bộ vó cho cô vợ 2 dịp 2/9

longlanh
Bình luận: 61Lượt xem: 7,624

longlanh

Tài xế O-H
Em thì dự chuyến này thay bộ vó mới cho cô vợ 2, đi chơi dịp lễ Quốc Khánh 2/9 cũng sáng sủa hơn. Mà không biết nên thay loại nào cho phù hợp, giờ cũng chuẩn bị vào mùa mưa rồi nên cũng hơi lo.

Các bác cho em chút ý kiến để tham khảo với? Chứ nhiều loại quá chóng hết cả đầu, con xe e Civic 2.0 cỡ 205/55 R16, cốt yếu là bền và êm, dành chuyên đi mưa nữa là hoàn hảo.

Nếu được thì có bảng giá thì càng tốt để dễ lựa chọn, àh mà có chương trình khuyến mãi gì thì share luôn nha cả nhà. Thanks các bác trước nhé!

hoathach

Tài xế O-H
ngày trước bác dùng lốp nào thế, mà giờ muốn đổi, em thấy chạy quen thì cứ dùng, đổi chi cho nó mất công

vinhlong2

Tài xế O-H
ngày trước bác dùng lốp nào thế, mà giờ muốn đổi, em thấy chạy quen thì cứ dùng, đổi chi cho nó mất công
cái này có khi cứ phải luân phiên thay đổi, tăng tính trãi nghiệm cho xe thế là ổn nhất, nhiều khi đi cũng không hài lòng, nên đổi biết đâu kiếm được dòng lốp nào yên tâm

tiengiangtoiyeu

Tài xế O-H
mà em thấy phải chi cho trãi nghiệm lốp trước khi mua thì khoẻ nhất, chứ tuỳ xe tuỳ nhu cầu, mua xong lái bực mình cũng chả biết than với ai đổi thì cũng mệt, đâu phải ai cũng rảnh mà thay với thế

Mkitech

Tài xế O-H
mà em thấy phải chi cho trãi nghiệm lốp trước khi mua thì khoẻ nhất, chứ tuỳ xe tuỳ nhu cầu, mua xong lái bực mình cũng chả biết than với ai đổi thì cũng mệt, đâu phải ai cũng rảnh mà thay với thế
Em thấy bên goodyear có chương trình dùng thử lốp, không biết các bác ở đây có ai dùng qua chưa nhỉ ?

billbungbu

Tài xế O-H
Lúc trước thì ồn chứ thế hệ thứ 3 assurance triplemax thì êm hơn rồi bác, loại này được cải tiến dù đường mưa nhưng rất bám đường, em chạy thấy an toàn lắm, hổ trợ phanh thắng rất ăn bác ạ

hoangdulong

Tài xế O-H
Em cũng đang định ra GY autocare gần nhà làm 1 cặp cho vợ 2 nè, cho chạy thử không thích thì đổi, bên goodyear đang có chương trình "Lái xe trải nghiệm - An tâm hài lòng" mấy bác nếu bị hư xe cứ gọi về hãng cho xe ra kéo ngay không phải lo lắng gì cả

hoanganh2

Tài xế O-H
Em cũng đang định ra GY autocare gần nhà làm 1 cặp cho vợ 2 nè, cho chạy thử không thích thì đổi, bên goodyear đang có chương trình "Lái xe trải nghiệm - An tâm hài lòng" mấy bác nếu bị hư xe cứ gọi về hãng cho xe ra kéo ngay không phải lo lắng gì cả
Em cũng đang dùng cặp assurance triplemax của GY nè, bữa mưa lớn đường vắng nên chạy hên nhanh, phía trước không biết sao xe container đụng nát chiếc 7 chỗ, hên mà lốp bám đường em thắng cái một cách chừng chục mét nữa là ăn cái đít xe container rồi, một phen hú hồn

longlanh

Tài xế O-H
mấy Nghe đâu các bác thay 2lốp cùng cỡ lốp dùng trong 14 ngày không vừa ý thì đổi thôi. có gì đâu
kaka mới update được cái phiếu tham gia chương trình 14 ngày mà bác nói này, tới hãng được em tư vấn viên chân dài hướng dẫn đàng hoàng (mướt cả mắt)

vinhlong2

Tài xế O-H
Cặp lốp của em cũng mòn với nứt nhiều cũng đang định thay cặp khác mà chưa biết sao, các bác cho em ý kiến với

Mkitech

Tài xế O-H
Nếu vậy bác thử loại assurance triplemax xem, loại này mới rất bám đường và bền, lỡ cán đinh vẫn rút ra chạy bình thường mà còn áp dụng công nghệ Fuel Saving Technology giúp tiết kiệm nhiên liệu nữa, bác cứ ra mấy chỗ autocare của GY đang có chương trình cho dùng thử đấy, không thích thì đổi loại khác không mất phí đâu

sabaco

Tài xế O-H
Nếu vậy bác thử loại assurance triplemax xem, loại này mới rất bám đường và bền, lỡ cán đinh vẫn rút ra chạy bình thường mà còn áp dụng công nghệ Fuel Saving Technology giúp tiết kiệm nhiên liệu nữa, bác cứ ra mấy chỗ autocare của GY đang có chương trình cho dùng thử đấy, không thích thì đổi loại khác không mất phí đâu
Em tìm hiểu thấy lốp này ok lắm, được áp dụng công nghệ Hydrogrip giúp tối đa khả năng bám trên đường trơn, qua đó tăng khả năng điều khiển và giảm quảng đường phanh, cũng đang định ra thay cặp nghe nói bên goodyear phục vụ tốt lắm

Gy_Tam

Tài xế O-H
Tuần trước thằng bạn rủ em đi với nó bảo dưỡng xe định kì, đang rãnh nên đi luôn, vào đó sướng lắm mấy bác, vô phòng máy lạnh ngồi đọc tạp chí chờ có wifi free còn được mấy em chân dài rót trà cho nhâm nhi, lâu lâu lại liếc camera xem thợ sửa xe

ngochai365

Tài xế O-H
Đúng đó bác, về khoản dịch vụ của Goodyear thì không chê vào đâu được, hãng đang thực hiện chương trình "Lái xe trải nghiệm - An tâm hài lòng" mà, luôn đặt sự hài lòng của khách hàng lên trên hết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên