Thông báo dọn dẹp và sắp xếp lại mục tiếng anh chuyên ngành

dinhhoioh
Bình luận: 10Lượt xem: 2,226

dinhhoioh

Tài xế O-H
Thông báo

Kế hoạch dọn dẹp , sắp xếp chuyên mục dịch thuật

( từ ngày 23/6/2017-5/7/2017)​

Nhằm mục đích giúp người tham gia có thể dễ dàng tìm kiếm những gì mình mong muốn trên diễn đàn.

1. Chuyên mục sẽ thanh lọc

1. Loại bỏ các bài viết không có giá trị.

2. Loại bỏ các bình luận xin bài đăng khi mà chủ thớt đã đặt điểm.

3. Kiểm tra lại các bài đăng bị đặt mật khẩu.

4. Cố gắng update lại cái link bị lỗi.​

Khi thực hiện kế hoạch này chắc chắn sẽ ảnh hưởng tới kho xăng của các thành viên tham gia . Vậy nên chúng tôi đưa ra thông báo để mọi người không bị ngỡ ngàng khi thùng xăng nhà mình giảm.

Như vậy bạn sẽ bị trừ bao nhiêu xăng :

- Đề tài bị xóa : -11 Lít

- Bài trả lời bị xóa : -6 Lít

2. Chuyên mục hiện tại mới có 2 mod, khối lượng công việc khá lớn vì vậy chúng tôi mong muốn rằng nhận được sự giúp sức của thành viên.

3. Các thành viên tham gia nếu thấy đâu đó các bài đăng dịch thuật, các bài đăng hỏi về nghĩa các từ tiếng anh chuyên ngành nằm ngoài chuyên mục “ Tiếng Anh Chuyên Ngành” thì các bác báo cáo giúp để chúng tôi chuyển về đúng chuyên mục.
Xin chân thành cám ơn !
TM. Ban quản trị sinh viên.
Đinh Hợi

duongdx_na

Tài xế O-H
Thông báo

Kế hoạch dọn dẹp , sắp xếp chuyên mục dịch thuật

( từ ngày 23/6/2017-5/7/2017)​

Nhằm mục đích giúp người tham gia có thể dễ dàng tìm kiếm những gì mình mong muốn trên diễn đàn.

1. Chuyên mục sẽ thanh lọc

1. Loại bỏ các bài viết không có giá trị.

2. Loại bỏ các bình luận xin bài đăng khi mà chủ thớt đã đặt điểm.

3. Kiểm tra lại các bài đăng bị đặt mật khẩu.

4. Cố gắng update lại cái link bị lỗi.​

Khi thực hiện kế hoạch này chắc chắn sẽ ảnh hưởng tới kho xăng của các thành viên tham gia . Vậy nên chúng tôi đưa ra thông báo để mọi người không bị ngỡ ngàng khi thùng xăng nhà mình giảm.

Như vậy bạn sẽ bị trừ bao nhiêu xăng :

- Đề tài bị xóa : -11 Lít

- Bài trả lời bị xóa : -6 Lít

2. Chuyên mục hiện tại mới có 2 mod, khối lượng công việc khá lớn vì vậy chúng tôi mong muốn rằng nhận được sự giúp sức của thành viên.

3. Các thành viên tham gia nếu thấy đâu đó các bài đăng dịch thuật, các bài đăng hỏi về nghĩa các từ tiếng anh chuyên ngành nằm ngoài chuyên mục “ Tiếng Anh Chuyên Ngành” thì các bác báo cáo giúp để chúng tôi chuyển về đúng chuyên mục.
Xin chân thành cám ơn !
TM. Ban quản trị sinh viên.
Đinh Hợi
Bác cho em tham gia với :D

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Những bài nào thuộc loại Spam hoặc phạm quy chế khi viết bài thì yêu cầu xóa hết để làm trong sạch Diễn Đàn .Những bài viết có giá trị sẽ tồn tại và cũng nói lên giá trị cốt lõi của oto hui ,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên