Thông báo kế hoạch "óp roát" tại Tây Ninh 20/11 !!!

H
Bình luận: 98Lượt xem: 9,805

REPSOL_0347

Tài xế O-H
Em tính làm gi?Em chị biết rồi mà hjc hjc

Em cũng là người vậy
:D
Thứ 7 nhớ đi họp để ra mắt anh em nha sư tỷ :w:D

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Chị làm gì mà bị phạt chư?Phạt camelR1 thì có,vì cái tội không giới thiệu tên tuổi:D

REPSOL_0347

Tài xế O-H
Đi họp bị phạt 10k đó :((
Mà chị hok biết đường đi,để chị tuyển tài xế đã

Chị bị phạt thôi, em thuộc "Bộ Ngoại Giao" rồi, không đi off thường xuyên cũng được :D Chỉ cần đảm bảo mỗi tháng giao lưu :b 02 lần là tròn nhiệm vụ :3:

Chị làm gì mà bị phạt chư?Phạt camelR1 thì có,vì cái tội không giới thiệu tên tuổi:D

Chị có hỏi đâu mà kiu người ta nói

camelR1

<font color="red">HỘI TRƯỞNG ĐỘC THÂN HỘI</font><i
trùi ui ! tại chị hok thèm để ý chứ đâu phải tại e đâu . phạt chị là đúng nhất:D:D:D

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
ôi trời!Sợ wa đi ở ngoài tên khác,trong đây tên khác cho zơi mới biết đó

piston

Tài xế O-H
các bác cho e hỏi e mới vô 4rum thì đợt off này e đi được ko ạ, có thể là e sẽ dẫn theo cả họ nhà e đi, tất cả chị em họ lun, tất cả đều chưa chồng :p

Wanted

Xe Tăng
các bác cho e hỏi e mới vô 4rum thì đợt off này e đi được ko ạ, có thể là e sẽ dẫn theo cả họ nhà e đi, tất cả chị em họ lun, tất cả đều chưa chồng :p

Cái này được đấy . Dẫn thật nhiều dì , cô , chị , em gái đề chưa chồng là được . haha=))=))=))

W

Wifi

Khách
Khà khà đi kỳ này chắc hoành tránh , bà con nhớ mang theo tiền mua bánh tráng với muối ớt Tây Ninh nhen .

HUI-BICAR™

Tài xế O-H
kính thưa nhà HUI-BICAR!
Để thực hiện tốt chyến đi thành công, để trách tình trạng lục cụ nội bộ anh em chuẩn bị đi thực hiện các yêu ầu sau:
thứ nhất :
những ai đi thì ghi tên và số điện thoại ngay dưới topic này để thống kê số lượt người đi , những anh em HUI-BICAR nào mới đăng ký yêu cầu để lại số điện thoại
thứ 2: sau khi có danh sách cụ thể đến ngày 19/11 sẽ tự bắt cặp để đi , tránh tình trạng đến khi tập trung thì
"kẻ đắp chăn bông kẻ cởi chuồng - kẻ một mình phóng kẻ bơ vơ"
mong anh em tuân thủ!

Wanted

Xe Tăng
Các bác đăng ký ghi tên nhanh trước 18-11 để em thu xếp nơi ăn uống cho anh em nữa .

- tên : Wanted
-sdt : 0976.72.34.35

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên