Thông báo khẩn cấp về việc chia sẻ File , tài liệu , hình ảnh trên diễn đàn!

khoadongluc
Bình luận: 5Lượt xem: 1,375

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính thưa các cụ!

Hiện nay trước tình thế "Leo Thang" ngày càng manh động của các trang lưu trữ dữ liệu hàng đầu hiện nay như
Mediafire , rapishare ... liên tục khóa tài khoản và không cần lý do . Vì vậy chúng tôi xin các bạn cẩn trọng và cố gắng làm theo thông báo này nhé!

1. Sẽ không sử dụng Mediafire hoặc bất kỳ trang nào khác để lưu trữ và gửi link lên trang Oto-Hui.com .
Tất cả file có dung lượng từ 1GB trở xuống đều phải sử dụng trang http://data.oto-hui.com để lưu trữ . Tất cả các file đưa lên trái quy định này chúng tôi có thể thay đổi hoặc xóa link để đảm bảo nguồn dữ liệu luôn luôn sống . Tránh trường hợp bị xóa link mà thành viên vẫn mất điểm.
2. Đối với những phần mềm , tool có dung lượng quá lớn các bạn có thể lưu trữ ở đâu tùy ý , Song khi có thành viên báo lỗi link , hoặc không tải được hoặc link bị xóa chúng tôi sẽ xóa bài ngay lập tức
3. Toàn bộ link torent khi đưa lên diễn đàn đều không được đặt điểm
4. Khi đưa bài lên (dạng tài liệu) buộc phải giới thiệu hoặc minh họa bằng hình ảnh. và sử dụng trang
http://img.oto-hui.com để lưu trữ ảnh

Toàn bộ quy định trên chỉ nhằm tạo điều kiện tốt hơn cho các bạn thành viên , tôi xin cam kết việc đưa dữ liệu và hình anh lên trang data của O-H trong phạm vi Việt Nam sẽ luôn nhanh hơn các trang web khác vì hệ thống website của chúng ta đang được đặt tại Việt Nam . Rất mong nhận được sự hỗ trợ từ phía các bạn !

Tất cả Mod , Smod khi thấy thành viên làm sai quy định nên nhắn tin nhắc nhở và không đưa ra kỷ luật với thành viên vi phạm . Vì đây chỉ là quy định về mặt ý thức . Các Mod chủ động sửa link haowcj xóa bài nếu Link hỏng không thấy chủ thớt hồi âm !

Trân trọng

PS: Mong anh em chấp hành để nguồn dữ liệu của chúng ta luôn sống cùng diễn đàn !

Duyleauto

Tài xế O-H
Qua đây tất cả mọi thành viên phải pm ngay với chủ thớt để có thể lấy lại link nếu thấy link hỏng và chủ thớt tìm cách phục hồi link bằng cách up lại cho anh em, tránh trường hợp xóa quá nhiều bài hay sẽ mất từ khóa. Các bạn chú ý.

hyundai

Tài xế O-H
Hiện nay hầu hết em kiểm tra rất nhiều file của Mediafire trên diễn đàn bị bock . Mong các bác thường xuyên up tài liệu có kế hoạch chuyển link sang data của mình hết cho anh em nhờ ạ ! Mất link nhiều quá !

dungtt

Tài xế O-H
Up cho mọi người thấy!

vâng, thưa bác đàm ạ, nhiều link media bị như này ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên