Về nhân sự mới boyhaiphong_86 tiếp nhận phụ trách làn đường xe du lịch !

khoadongluc
Bình luận: 55Lượt xem: 5,911

dynamic

Tài xế O-H

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
các bác ơi nhiều comment quá nên em không trả lời từng ý kiến một.nhất định em sẽ cố gắng.thêm một cái nữa rất ít khi có cơ hội được đón tiếp 2 đại ca là anh Đàm và anh Dươngpn ở Miền Bắc cùng một lúc,cho nên em có ý kiến muốn tổ chức 1 cuộc offline tại đất cảng hải phòng.rất mong nhận được sự đồng tình tham dự của anh em khu vực ngoài này ah. trước tiên là thăm thành phố hoa phượng (đã bị chặt cành gần hết vì sợ bão), sau là thăm quan nơi làm việc của em,cuối cùng là ăn ghẹ Đồ Sơn nôit tiếng ngon-bổ-rẻ. mùa đông rồi đi tắm biển thì không được ,nhưng đi ngắm biển thì đẹp nhất ở trên bờ Đồ Sơn ah,các bác xem xét giúp em nhé

hieucaosu

Tài xế O-H
hôm tới cưới minhduc cụ boy và cụ dynamic bàn thảo chi tiết cùng anh em về chương trình off Hải Phòng.à còn có ducchinh nữa mà? chúc mừng cụ!:b

dungbavi

Tài xế O-H
hôm tới cưới minhduc cụ boy và cụ dynamic bàn thảo chi tiết cùng anh em về chương trình off Hải Phòng.à còn có ducchinh nữa mà? chúc mừng cụ!:b
tay này lúc nào cũng nghĩ đến rượu với thịt,nhiều lúc chưa đủ còn muốn có cả thịt tươi sống nữa chứ :37::37: :37:
ê ê Boy ơi,hôm nào gặp nhau ở chỗ Đức anh chúc mừng chú bằng rượu Hưng Yên nhé =p~ =p~ =p~

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
các bác ơi nhiều comment quá nên em không trả lời từng ý kiến một.nhất định em sẽ cố gắng.thêm một cái nữa rất ít khi có cơ hội được đón tiếp 2 đại ca là anh Đàm và anh Dươngpn ở Miền Bắc cùng một lúc,cho nên em có ý kiến muốn tổ chức 1 cuộc offline tại đất cảng hải phòng.rất mong nhận được sự đồng tình tham dự của anh em khu vực ngoài này ah. trước tiên là thăm thành phố hoa phượng (đã bị chặt cành gần hết vì sợ bão), sau là thăm quan nơi làm việc của em,cuối cùng là ăn ghẹ Đồ Sơn nôit tiếng ngon-bổ-rẻ. mùa đông rồi đi tắm biển thì không được ,nhưng đi ngắm biển thì đẹp nhất ở trên bờ Đồ Sơn ah,các bác xem xét giúp em nhé

Hôm nay nhìn dòng chữ boyhaiphong_86 màu xanh mà thấy sáng sủa rạng rỡ hẳn lên.
Trước hết chia vui cùng Boy huyền (kia-service đặt tên mới cho boy đấy, rất hay) vì được bổ nhiệm chức vị mới.
Nếu tổ chức lễ nhậm chức tại Đồ Sơn thì tôi khẳng định đây là cuộc OFFLINE có ý nghĩa và thành công nhất.

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Chết chết! Các cụ nhà ta chỉ máu me ọp ẹp với lại thịt tươi sống thôi!
Năm nay kinh tế khủng hoảng mà Ô Hắt nhà ta cứ tổ chức linh đình từ Nam ra Bắc thế này thì nhà nước nó Thu Thuế cả đám! :))
Sắp hết năm rồi! Cố gắng chốt hạ cái OFF Tết Nguyên Đán thôi (OFF Quất Lâm) các cụ ơi! Ham hố quá! :)) :)) :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên