Thông Báo về việc cùng nhau tìm mặt bằng hoạt động .

Wanted
Bình luận: 4Lượt xem: 1,320

Wanted

Xe Tăng
Kể từ ngày ọp Hui-Bicar anh em trong BQT cố gắng mổi người 1 tay cùng nhau tìm kiếm mặt bằng để hoạt động đúng như kế hoạch . Mong các anh em trong BQT cùng chung sức tìm kiếm mặt bắng để xúc tiến kế hoạch . MOng anh em cùng nhau góp sức , mặt dù anh em trong BQT ai cũng bận trong việc học , người thì bận đi làm nhưng nếu có thời gian rảnh mong anh em BQT cùng nhau chia ra mổi người 1 hướng tìm cho được mặt bằng . Em cũng như anh em trong BQT đang chờ đợi từng giờ từng phút "Cty HUI-BICAR" thành lập .

Thay mặt BQT Wanted

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Trong những ngày vừa qua tôi có săn lùng rất nhiều nơi tạm báo cáo như sau:
Thứ nhất : Mặt bằng không thiếu nhưng : Vần đề là không theo ý mình ở chỗ 1 là họ không cho rửa xe , hoặc có chỗ cho rửa xe nhưng lại không có nước giếng ..
Thứ 2 : Quả thực tìm mặt bằng gần trường là rất khó tôi có đề xuất sau 1 là: Chúng ta sẽ thay đổi địa bàn xa ra một chút ; 2 là : Anh em sang tuần tổ chức lại cuộc họp để em phân công lại mỗi ngày rảnh rỗi sẽ chia ra 2 cặp đi và báo lun kết quả ; 3 là : Nâng cao ý thức bằng việc vào các trang rao vặt mua bán , và báo mua bán
mong toàn thể anh em đồng lòng
không vội! Nhưng cũng không đồng nghĩa với việc day dưa!

Wanted

Xe Tăng
Trong những ngày vừa qua tôi có săn lùng rất nhiều nơi tạm báo cáo như sau:
Thứ nhất : Mặt bằng không thiếu nhưng : Vần đề là không theo ý mình ở chỗ 1 là họ không cho rửa xe , hoặc có chỗ cho rửa xe nhưng lại không có nước giếng ..
Thứ 2 : Quả thực tìm mặt bằng gần trường là rất khó tôi có đề xuất sau 1 là: Chúng ta sẽ thay đổi địa bàn xa ra một chút ; 2 là : Anh em sang tuần tổ chức lại cuộc họp để em phân công lại mỗi ngày rảnh rỗi sẽ chia ra 2 cặp đi và báo lun kết quả ; 3 là : Nâng cao ý thức bằng việc vào các trang rao vặt mua bán , và báo mua bán
mong toàn thể anh em đồng lòng
không vội! Nhưng cũng không đồng nghĩa với việc day dưa!

Chủ Nhật ngày 20-09-2009 anh em trong BQT chú ý :
- Thời gian : Đúng 7h sáng
- Địa điểm : Tại Cafe BONBON đường số 20 Dương Quảng Hàm
- Về việc : Phân công lại mỗi ngày rảnh rỗi sẽ chia ra 2 cặp đi và báo lun kết quả .
Anh em nhớ đi đúng giờ ( Mọi thắc mắc vui lòng đt đến số 0979.551.551 gặp Mr Đàm )

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên