Thư gởi chúc mừng năm mới 2013 đến anh em O-H

Duyleauto
Bình luận: 18Lượt xem: 6,668

Duyleauto

Tài xế O-H
Thư gởi chúc mừng năm mới 2013 đến anh em O-H

Thân chào toàn thể anh em yêu quí, như vậy là những ngày cuối cùng của năm 2012 đang dần trôi về phía cuối và chúng ta cùng nhau đón chào năm 2013 đang đến. Tôi xin thay mặt cho toàn thể anh em trong BQT kính chúc anh em O-H mọi miền đất nước có một năm mới nhiều điều mới tốt đẹp, công việc làm ăn luôn luôn suôn sẻ và đạt được nhiều ý muốn, những gì không tốt những gì chưa đạt được trong năm qua cứ xem như là một nốt thăng trầm trong cuộc sống hãy bỏ lại phía sau và cố gắng làm tốt hơn trong năm mới này. Gia đình thì luôn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc để dành nhiều thời gian lên với anh em

Tính đến thời điểm này anh em ta đã xây dựng diễn đàn đã thấm thoát đã được 4 năm. Riêng bản thân tôi thì đã chứng kiến những nốt thăng trầm của diễn đàn trong từng ấy thời gian. Một ngày nọ đi học thực hành trên khoa tôi chợt thấy băng rôn “ diễn đàn kĩ thuật ô tô www.oto-hui.com” đó là lần đầu tiên tôi biết tới sự ra đời của diễn đàn này lúc đó tôi cũng chẳng biết ai là Đàm ai là khoadongluc cả. Nhưng sau đó về tôi cũng đã cố gắng đăng kí một cái nick trên diễn đàn với cái nick “ buctuong_lua16” là cái tên mà tôi hay dùng, tôi chợt suy nghĩ ra nhưng giờ ngẫm sao lạ quá có vẻ cái nick này có vẻ hợp với mình. Rồi bẵng đi một thời gian tôi bắt đầu tham gia vào ban quản trị với cái nick màu xanh dương lạ mắt thời điểm đó và chính thức cùng xây dựng diễn đàn từ khi đó.

Thoạt đầu thì cũng chỉ những anh em học cùng lớp, học cùng khoa cùng nhau làm rồi thầy trò cùng nhau đi xin xỏ tài liệu, cùng nhau thức trắng từng đêm để đi từng website, từng cái diễn đàn trên thế giới để làm sao sưu tập được càng nhiều tài liệu càng tốt cho anh em.

Một ngày nọ “ Vancong” tiến vào lớp thực hành của tôi trên tay ôm một cái thùng quyên góp đến từng lớp “ Xin chào các bạn thì hiện nay diễn đàn www.oto-hui.com đang trong tình trạng khó khăn nên rất cần sự giúp đỡ của các bạn để tiếp tục hoạt động diễn đàn…” đó là cái khó đầu tiên mà tôi chứng kiến.

Tiếp theo một ngày nọ khi anh em trong lớp cùng nhau đá bóng trên sân cụ khoadongluc nói với tôi rằng “ Duy ah mày xem có cách nào giúp anh làm phát triển cái diễn đàn chứ tình hình này là không ổn”. Tôi mới nói với khoadongluc “ Bác phải tuyểm thêm thành viên trong ban quản trị để cùng nhau xây dựng diễn đàn” . Sau đó sự cải tổ diễn đàn bắt đầu từ bố cục điễn đàn, các cộng đồng oto-hui mọc lên ở các nơi, anh em cả nước bắt đầu quan tâm, chất lượng bài viết bắt đầu nâng cao, chất lượng thành viên trong ban quản trị bắt đầu được kiểm soát chặt chẽ.

Phát pháo đầu tiên đưa anh em lại với nhau là “ tất niên O-H miền nam” tiếp theo sau đó là hàng loạt các sự kiện kết nối tình anh em như “ tất niên O-H miền bắc”, gặp mặt đầu năm “ O-H tây nguyên”, sinh nhật O-H miền bắc, sinh nhật O-H miền nam, offline O-H tại Hà Giang… hay lần gần đây nhất là offline O-H miền nam.

Có thể nói năm qua là một năm thành công của O-H và hi vọng năm sau 2013 anh em chúng ta còn tiến xa hơn nữa, với những sự kiến lớn hơn nữa. Với những bước tiến vượt bậc lớn hơn nữa để làm sao anh em đến với nhau chí ít cũng hổ trợ được cơm áo ngoài tình cảm của anh em với nhau.

Trên đây là một vài dòng tâm sự của riêng tôi muốn chia sẻ đến toàn thể anh em. Một lần nữa chúc sức khỏe và thành công đến toàn thể anh em O-H thân yêu của chúng ta trong dịp năm mới 2013 đang tới và tết nguyên đán QUÍ TỴ đang tiến gần. Chúc mừng năm mới.

buidinhduong

Tài xế O-H
Em cũng xin chúc tất cả mọi người có một năm thành công rực rỡ. Bản thân em chưa đóng góp được gì nhiều cho diễn đàn nhưng em xin cố gắng sẽ đóng góp thật nhiều hơn nữa, dù là bây giờ hay sau này em cũng sẽ luôn cố gắng.
Cám ơn những người đi đầu như anh, anh Đàm, anh huyndai hay chú Nhân...đã tâm huyết, quan tâm xây dựng diễn đàn để tất cả mọi người cùng học hỏi, chia sẻ tài liệu cùng kinh nghiệm để vì một mục tiêu chung là nâng cao trình độ hiểu biết.
Bản thân em cũng rất xấu hổ và ngại ngùng khi lần đầu tiên xin tài liệu về Ford escape để làm đề tài về hệ thống đánh lửa sử dụng trên xe, em nghĩ mình xin thì cứ xin chứ chắc gì anh ấy đã cho. Vậy mà anh ấy cho thật, em đã rất cảm động và bắt đầu quan tâm đến diễn đàn nhiều hơn, em còn nhớ câu nói của anh Đàm trên một topic nào đó " chúng tôi không tiếc với các bạn cái gì cả... "
Em xin chúc sức khỏe các chú, các anh cùng mọi người. Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn ạ !

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
Nhân dịp năm mới sắp đến e cũng xin chúc toàn thể các bác, các chú và các anh e trên diễn đàn OH
Một năm mới phát tài + sức khỏe + thành công và hạnh phúc bên người thân của mình.
Chúc mừng năm mới!!!
Happy new year 2013!!!

ngocanh_102

Tài xế O-H
Có thể nói đây là năm thành công nhất từ trước đến giờ của Oto-hui. Các bài viết chất lượng và sự giao lưu, giúp đỡ lẫn nhau giữa các thành viên phát triển rất tốt. Mong năm sau sẽ hơn năm này :)

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Sang năm mới chúc Tất cả thành viên 0-H có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở. Chúc mừng năm mới 2013!

sirduyduc

Tài xế O-H
chúc toàn thể anh em nhà ta sang năm mới, nhiều sức khỏe, thành công trong công việc, hạnh phúc trong cuộc sống.
hy vọng là sang năm, kinh tế sẽ phục hồi, để anh em nhà ta kiếm được nhiều cháo hơn các cụ ạ...!!!

:11::11::11:

3zoka

Tài xế O-H

Năm mới, chúc mọi người 4 chữ vàng để sống:
Sống cho lẽ PHẢI
Sống cho chân THẬT
Sống biết kiên NHẪN
Sống bằng lương TÂM
Tóm lại là : PHẢI THẬT NHẪN TÂM (cool )

checkcar

Tài xế O-H
Năm mới chúc cả nhà PHÚC LỘC THỌ PHÁT TÀI PHÁT LỘC,
Cầu mong các cao thủ dần trở lại thường xuyên để a e trao đổi kinh nghiệm và cũng mong các chủ thớt hay spam hay tránh ra spam nhé để o-h 2013 bay xa đừng như e spam rồi không kịp quay lại ko còn kịp

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Xin chúc tất cả các mọi người: dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, dù đang ăn tiệc hay ở nhà, dù già hay trẻ, dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng, dù là rồng hay là tôm, dù đang bia ôm hay trà đá, dù có hút thuốc.. lá hay là thuốc lào, dù có công hay có tội, dù bơi lội hay karate, dù đi xe hay đi bộ… 2013 vui vẻ hạnh phúc. Năm mới! Đau đầu vì nhà giàu ! Mệt mỏi vì học giỏi ! Buồn phiền vì nhiều tiền ! Ngang trái vì xinh gái ! Mệt mỏi vì đẹp zai! Và mất ngủ vì không có đối thủ! ” Chúc mừng năm mới”

Duyleauto

Tài xế O-H
Hi vọng với những lời chúc của anh em năm sau tình hinh sẽ sáng lạn hơn năm nay. Kinh tế phục hồi để anh em còn yên tâm mà lên O-H.

VIU

Tài xế O-H
Chúc Anh Chị Em O-H sang năm mới sức khỏe vô biên, thanh công liên miên, túi luôn đầy tiền, sung sướng như tiên. Chúc mừng năm mới 2013 !

phalaidat

Tài xế O-H
Kính chào các Bác các Chú các Anh Chị cùng các Bạn đồng nghiệp, đang công làm việc và sinh sồng trên Tổ Quốc thân yêu.thời gian gắn bó cùng diễn đàn không nhiều nhưng đã để lại trong tôi rất nhiều kỉ niệm ,sự đam mê nghề nghiệp đã cho tôi gặp mọi người .Đã có lúc ngồi hàng giờ tìm kiếm trong thâm tâm lúc nào cũng ao ước và tự hỏi , nào nà Hiệp hội kĩ sư ô tô,hay hiệp hội xe mô tô mà sao nghề của mình lại không có, và luôn ao ước có một trang nào đó để gắn kết nhưng người đam mê kĩ thuật,những người thợ sửa chữa với nhau.Rồi lang thang Tim tòi tài liệu để phục vụ cho công việc vô tình tôi đã tìm thấy các Bác các Anh Chị Cùng các Bạn trên Diễn Đàn thân yêu này, có thể đó nà sự tình cờ và cũng nà may mắn cho tôi,từ đây mà công việc của tôi cũng đã bớt đi nhiều no nắng cũng như chở ngại kĩ thuật, để rồi hôm nay tôi càng càm thấy thân quen nhường nào, sẽ thấy thiếu vắng khi bận bịu không có thời gian vào Diễn Đàn.Có được môi trường tốt như vậy công sức của các Bác các Anh Chị,những người tiên phong, ngày đêm phấn đấu,đóng góp xây dựng Diễn Đàn để hôm nay mọi người có cơ hội chia xẻ giao lưu tụ họp về đây. cố gắn đó quả là một thành quả lớn nao sứn đáng được tôn vinh.Trong Diễn Đàn tôi biết có rất nhiều các Bác cacs chú các Anh Chị cùng các Ban nhiều lúc sưng hô không phải đạo mong các Bác các chú các anh chị rộng lòng bỏ qua cho. Vậy nà một năm nữa lại sắp tới với rất nhiều cái mới còn đang trờ ta ở phía trước,bản thân tôi chưa đóng góp được gì nhiều nhưng sang Năm mới Tôi cùng mọi người chắc chắn sẽ cố gắng hơn đóng góp và xây dựng Diễn Đàn ngày một vững mạnh hơn.Chỉ còn hơn một ngày nữa nà bước sang năm mới không biết lấy quà gì để tặng các Bác các Chú các Anh chị ,các Bạn, xin được gửi lời chúc tết cùng những cành đào tươi thắm tới mọi người .Kính chúc các Bác các Chú,các Anh chị ,các Bạn cùng Gia đình thân yêu của mình một năm mới mạnh khỏe ,vui vẻ ,hạnh phúc và thành đạt.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên