Thực tập điện ô tô

lamthiphong
Bình luận: 17Lượt xem: 1,577

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác cho em hỏi khi lắp mạch điện trên sa bàn thì tại sao còi kêu nhỏ, đèn xin nhan trái mờ hơn xin nhan phải, và cách khắc phục nó như thế nào ạ
- Sao bác biêt còi kêu nhỏ, nhỡ nó sinh ra đã vậy rồi thì sao
- Bác chuyển bóng đèn báo rẽ từ phải qua trái đi
- Bác kiểm tra lại dây điện

daiduong190114

Tài xế O-H
đâu phải lúc nào sa bàn cũng còn mới nhiều khi dung 2 -3 năm mới ktra sữa chữa. e cũng làm sa bàn cho ngta thực tập rùi, mấy cái đó sài ko đc lâu

daiduong190114

Tài xế O-H
Sao lại không được hả bác?
thứ nhất: dây điện đi ko chuẩn cái dài cái ngắn, doomino thì xài hàng chợ, bác nghĩ có như trên xe ko?
thứ hai: các tai đèn, cụm công tác tổ hợp, ... mua ko bao giờ mua mới 100%, hoặc là mua đồ khác có chức năng tương tu làm
thứ ba: vào tay người biết xài thì may, ko thì ba bữa la lỏng lẻo rụng rời

Cai banh xe

thứ nhất: dây điện đi ko chuẩn cái dài cái ngắn, doomino thì xài hàng chợ, bác nghĩ có như trên xe ko?
thứ hai: các tai đèn, cụm công tác tổ hợp, ... mua ko bao giờ mua mới 100%, hoặc là mua đồ khác có chức năng tương tu làm
thứ ba: vào tay người biết xài thì may, ko thì ba bữa la lỏng lẻo rụng rời
Vậy, vẫn là do cái ẩu của thằng chế lẫn thằng dùng, bác nhỉ. Chán thật, mất công làm cái mô hình thì phải làm cho nó tử tế, mà thế mà trường vẫn duyệt mua được kể cũng tài

thanhcko

Tài xế O-H
làm trên sa bàn nhiều khi bực mình. nhiều khi đấu dây đưa lên sãn mình đấu vào xong ngó lại thấy dây bị đứt ruột vỏ còn nguyên

AET_Lam

Tài xế O-H
làm trên sa bàn nhiều khi bực mình. nhiều khi đấu dây đưa lên sãn mình đấu vào xong ngó lại thấy dây bị đứt ruột vỏ còn nguyên
đôi khi như vậy mới tăng khả năng năng động và nếu bác tìm ra thì cũng giống như pan trên xe thực tế bác ạ. mô hình sài thì cũng có lúc hư mà. hãy sửa chữa cho nó tốt hơn nha:d

NBQuang

Tài xế O-H
khó khăn khó hiểu vài lần để rồi sau những lần đó chắc chắn thái độ , cách ứng xử cúng như cách xử lý khi gặp 1 vấn đề khắc xẽ tốt hơn nhiều . điện ôtô hại não nhưng đừng để bại não

Cai banh xe

đôi khi như vậy mới tăng khả năng năng động và nếu bác tìm ra thì cũng giống như pan trên xe thực tế bác ạ. mô hình sài thì cũng có lúc hư mà. hãy sửa chữa cho nó tốt hơn nha:d
Không nên bao biện cho thằng làm mô hình như thế, bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên