Tìm giúp mình tài liệu Mercedes-Benz 280SE

H
Bình luận: 8Lượt xem: 1,260

Engine 16

Thợ Phụ !

Dấu của bác đây . bác ướm lắp ngoài vào xem dấu trục cơ trên puly trục cơ vào điểm T tức là 0 độ đó nha .chúc bác may mắn nha

hecauto86

Tài xế O-H
bác kiên ơi máy con này là máy thẳng mà khồng phải máy V đâu.con này 6 máy thẳng hàng,phun xăng bằng cơ.bác xem lại cho em với.

Engine 16

Thợ Phụ !
mình tìm đúng xe này rồi mà Mercedes-Benz 280SE bác cho lại xe gi đời bao nhiêu chứ nếu tên xe bác ghi là đúng rồi đó.nần sau nếu bác hỏi việc gì thì hỏi cho kỹ đưa ra các thông số đời xe tên xe cho chính xác nha kẻo nhỡ việc của bác

hecauto86

Tài xế O-H
em thấy đí xe gi 280 se mà,con này đời 89 ,em nhìn thì trên hình vẽ của bác không giống bác àh,con này có một xích cam đôi thôi,không có trục cân bằng động.vì máy chữ I,như của bác là máy V rồi.bác check lại hộ em nha,mai em đặt cam em nó rồi.(hôm tháo ra cũng dánh dấu nhưng toàn dấu mò.em muốn nó chuẩn luôn.em thanhk bác nha!

hecauto86

Tài xế O-H
bây giơ em mới làm con mec đầu tiên lại gặp con đời ơkia khổ thế.em cung cấp thêm số vin để cụ tra luôn cho em nha,VIN:WDB1260221A143794.EM chỉ tim đươcj số vin thôi không biết máy w ? đâu cụ ahf

hecauto86

Tài xế O-H
tình hình có lẽ em sẽ chế bộ hòa khí của toyota vào để bỏ hệ thống phun xăng cở của con này,vì bép phun của nó bị đái hết rồi không nổ được cụ nào từng chế nó rùi thì nói qua cho em bit với.thank nnn,

BIM_GIA_MEC_CO

Tài xế O-H
Nhà cháu k biết up ảnh. Cụ để lại mail hoặc phone 0942 547 289. Con đó máy i 6 máy . Xe này chạY vòi phun cơ và có bộ bạch tuôc chia xăng .máy cái này nhà cháu làm thường xuyên ạ. Nếu cụ thích bất cứ đồ gì của em nó thì nhà cháu đang còn cả một xe nguyên bảN ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên