Đang tải...

Tìm hiểu về nghề,Tập yêu nghề

Thảo luận trong 'Tâm sự- chia sẻ chuyện nghề nghiệp' bắt đầu bởi Vui97, 19/7/18.

THÔNG TIN TUYỂN DỤNG: ---->>>>Tìm việc làm cùng OTO HUI<<<<---- CHÚ Ý: >>>>> Hướng dẫn cách để tích lũy xăng trên diễn đàn <<<<<-----
  1. Cai banh xe

Cai banh xe Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Được đổ xăng:
    62,765
    Xăng:
    380,208 lít xăng
    Chuyện bình thường mà bác, bởi lòng tin bây giờ nó có giá cao quá mất rồi, thành hàng xa xỉ. Làm cho một người xa lạ tin mình thì không đơn giản, nó cần thời gian, kỹ năng và sự may mắn nữa

Đã được đổ xăng bởi P.SangNhtthanh.
  2. thietbixe

thietbixe Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    393
    Xăng:
    7,400 lít xăng
    Sao mấy anh em không suy nghĩ thoáng ra nhỉ, giờ thời đại công nghệ rồi mình sẽ có nhiều lựa chọn hơn. Miễn sao kiếm được tiền và môi trường đó coi trọng năng lực mình để mình phát triển, Kiếm tiền cho bản thân, sau này là vợ con nữa. Mình không vì mình trời chu đất diệt, quy luật tự nhiên rồi, ngẫm mấy garage sửa chữa mấy xe đời cổ, xe tải công việc ở mức đó...thì chế độ đãi ngộ cũng tương xứng ở mức đó. Lựa chọn hơn cố gắng - Thân chào và quyết thắng

Đã được đổ xăng bởi P.SangCai banh xe.
  3. thietbixe

thietbixe Tài xế O-H

Được đổ xăng:
    393
    Xăng:
    7,400 lít xăng

Đã được đổ xăng bởi P.SangCai banh xe.
  4. Cai banh xe

Cai banh xe Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Được đổ xăng:
    62,765
    Xăng:
    380,208 lít xăng
    Chuẩn luôn bác ạ. Cần kiếm ăn đã, đâu có phải sửa xe mới kiếm tiền được.Nhìn tương lai rơi nước mắt thì sao ta cứ phải bám lấy nó. Còn bác nào đủ yêu, đủ chi trả được thì mới nên yêu, bác nhỉ. Không nên gắn sự đong xèng vào cái nỗi đam mê bác nhỉ

Đã được đổ xăng bởi P.Sang.