Tố chất của một người thợ sửa chữa ô tô

autoengineer
Bình luận: 140Lượt xem: 22,472

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
à.thì ra ''lỳ đòn'' của bác là chửi đúng hay sai đều phải nghe.nếu thế thì học nghề của bác xong có khi đi làm nghề khác đc ấy chứ
Cái đó còn tùy, bác ạ. Nhưng không lỳ đòn, thì lấy đâu ra bản lĩnh. Bác có yên tâm khi làm việc với loại ấy không?

xelagi

Tài xế O-H
Các cụ cho cháu tham gia với sôi nổi quá . Vậy người không có tố chất nào như trên có làm được thợ k ạk

autoengineer

Tài xế O-H
cái loại xe bốc cháy mà nhắc đến tên mới dập lửa thì không thể học nghề được . loại đó có khi vô tình giết người lúc nào không hay. chỗ e lên đường vài chú lom com rồi. 3 - 7 - 21 là lên đường. Đang nằm gầm mà nó xả con dội. Đúng là cái loại học cấp 2 không nổi nghỉ cha mẹ gửi học nghề chả làm đc việc gì

trannhatanh

Tài xế O-H
Sao lại nhầm hả bác?
Thứ nhất là không có ai gọi là ngu cả bác ạ.cái bác làm đc chỉ vì người ta chưa biết người ta đi sau nên chưa làm đc thôi
Thứ 2 không nhiệt tình thì chắc chắn bỏ đi rôi bác ạ
Thứ 3 trong anh em làm thợ không ai mà chưa từng phá hoại cả nên những lời bác nói em nghĩ là sai bác ạ

sugiacuathanchet

Tài xế O-H
Thứ nhất là không có ai gọi là ngu cả bác ạ.cái bác làm đc chỉ vì người ta chưa biết người ta đi sau nên chưa làm đc thôi
Thứ 2 không nhiệt tình thì chắc chắn bỏ đi rôi bác ạ
Thứ 3 trong anh em làm thợ không ai mà chưa từng phá hoại cả nên những lời bác nói em nghĩ là sai bác ạ
Không biết thì học hỏi rồi mới làm, có những cái có thể sai rồi sửa được không sao lần sau rút kinh nghiệm
Nhiệt tình là rất tốt`nhưng không được làm bừa
Hai cái đi riêng là 1 lẽ nhưng đi chung thì rất nguy hiểm bác à
Có những người thợ làm sai mãi nhưng không chịu rút kinh nghiệm, không học hỏi nên phải trả những cái giá rất đắt đấy bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên